ดู: 1676|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก หมอชาติชาย กลับมาเหมือนเป็นสาวอีกครั้ง

[คัดลอกลิงก์]
ก่อนอื่น เราต้องออกตัวก่อนเลยค่ะว่า....เรา เสริมหน้าอกเพราะว่า เราผ่านการมีบุตรมาแล้วค่ะ 2 คนด้วย ฮ่า เลยตัดสินใจทำหน้าอกเพราะว่ามันหย่อนนานลงไปตามการใช้งาน อิอิ

อันนี้รูปก่อนทำ ของเราเองไม่มีหรอก ขอน้องที่คลีนิคมา ถ่ายสดๆ ก่อนทำ ก่อนหมอวาดรูปให้ ค่ะ

เราบอกหมอว่า ขอให้นมเหมือนเดิม เหมือนเป็นสาว นมใหญ่ธรรมชาติ เพราะเราไม่อยากได้ใหญ่เวอร์ ค่ะ

ตอนนี้วัน สอง อาทิตย์ จะสามอาทิตละ เราทำวันเสาร์

อันนี้เพิ่งไปตัดไหมมาค่ะ แผลก็สวยนะ แทบไม่เห็นเลยยยยยยยยยย เราชอบ หน้าอกตอนนี้เหมือนกกลับมาเป็นสาวสมใจ

น้องเซล บอกว่า ถ้าอยากรู้ว่าใส่เสื้อในแล้วเป็นยังไงให้ลองดูตอนใส่ ซัพพอร์ต ดู อิอิ  นี่จ๊าาาา ตอนใส่ซัพพอร์ต

เราชอบมากกกกกกกก ชอบมากกกกกก มากกกกกกกกก เลย ค่ะ

เพื่อนๆ ว่าไง บ้าง เด๋ววันหลังๆเราจะมาอัพเดทไห้ดูนะคะ....

สวยค่ะ ราคาเท่าไรค่ะ ใต้กล้ามเนื้อรึปล่าวคะ พักฟื้นกี่วัน สนใจอยากทำบ้างค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-8-7 15:10:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Piranee ตอบกลับเมื่อ 2015-8-6 20:36
สวยค่ะ ราคาเท่าไรค่ะ ใต้กล้ามเนื้อรึปล่าวคะ พักฟื้นกี่วัน สนใจอยากทำบ้างค่ะ

เราทำมา 59999 ค่ะ เหนือกล้ามเนื้อค่ะ

เราพักสองวันค่ะ คลายผ้าออก ก็ไปทำงานได้ปกติ คุณหมอให้ใส่สปอทบาร์แทนค่ะ  

ถ้าสนใจ แอดไลน์ไปปรึกาาคนที่ดูแลเราได้เลยนะค่ะ b_surgery
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-8-7 15:11:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณคร้าาาาาา
สวยค่ะ ใช้ซิลิโคนของอะไรคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้