ดู: 9025|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิวตัดกราม หมอกีรพรรดิ์ โรงพยาบาลเลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ  ดิฉันชื่อ  อาริษา  หรือเรียกสั้น ๆ ว่าออมก็ได้ค่ะ

ก่อนหน้านี้ออมเป็นคนกรามใหญ่มาก หน้าใหญ่มากด้วย  อยากเปลี่ยนตัวเองมาก
ไม่รู้จะเริ่มจากตรงไหนก่อนดี เลยเอาส่วนที่มันชัดที่สุดก่อน
ออมเลือกตัดกรามกับโรงพยาบาลเลอลักษณ์ เห็นว่ามีชื่อเสียง รีวิวเยอะดี
ออมตัดกรามกับนายแพทย์กีรพรรดิ์  ตอนนี้ออมทำธุรกิจส่วนตัว
ออมเปิดร้านอาหารและอมมต้องรัลแขกเองก็เลยอยากมีหน้าตาที่สวยเพื่อต้อนรับลูกค้า
หลังจากทำก็เปลี่ยนไปมาก กรามออมที่ดูเหลี่ยม ๆ ก็กลมขึ้น เรียวขึ้น
ส่วนกรามที่เกินมาก็ตัดออกไป  แต่ก็มีหน้ากลมอยู่ตอนนี้ออมเลือกฉีด botox เพิ่ม
ตอนนี้เลยมีแพลนที่อยากทำคางเพิ่ม จะได้ดู V มากขึ้น ส่วนที่ออมตัดกรามมา
ออมว่ามันไม่เจ็บเลยนะ ออมใช้เวลาพักฟื้นแค่อาทิตย์เดียวเอง พักฟื้นไม่นานก็หาย
ใช้เวลาไม่เยอะเท่าทำหน้าอกเลย ตอนแรกที่ศึกษาดูตัดกรามเป็นเคสใหญ่
ต้องเจ็บมากแน่เลย แต่พอทำแล้วไม่เจ็บเท่าที่ทำหน้าอก ออมเป็นคนไม่สวยมาตั้งแต่แรก
เลยอยากสวยเหมือนคนอื่น ๆ เค้าบ้าง ออมขอเป็นกำลังใจให้สาว ๆ ทุกคนนะค่ะ
ผู้หญิงอย่าหยุดสวย สำหรับออม  ออมไม่ได้ดูที่ราคา  และโปรโมชั่นนะ  ออมเลือก
สถานที่ที่มีคุณภาพ  และคุณหมอที่มีฝีมือเก่งในการทำ  ออมคิดว่าศัลยกรรม
ทำให้ชีวิตออมดีขึ้นจริง ๆ นะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
สวยขึ้นมากๆเลยค่ะ
อร๊ายยยย. สวยมากเลย  รูปไหนที่ยังไม่โบท๊อกคะ
ราคาเท่าไหร่คะ คุณออม สนใจมากคะ
ราคาเท่าไหร่ค่ะ และต้องพักฟื้นกี่วันค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-8-7 09:43:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
paerploy ตอบกลับเมื่อ 2015-8-6 20:20
อร๊ายยยย. สวยมากเลย  รูปไหนที่ยังไม่โบท๊อกคะ
ราคาเท่าไหร่คะ คุณออม สนใจมากคะ

1เดือน 18วันค่ะ ที่ออมยังไม่โบท๊อก
ตัดกรามออมทำที่ราคา 75900 ค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-8-7 09:44:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
nui21 ตอบกลับเมื่อ 2015-8-6 21:08
ราคาเท่าไหร่ค่ะ และต้องพักฟื้นกี่วันค่ะ

75900 ค่ะ ออมพักฟื้นที่โรงบาลคืนเดียว ส่วนเรื่องแผลอาทิตนึงอ่ะค่ะ
หายบวมสนิทต้องรอกี่เดือนคะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-8-8 10:30:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
PloiZiiEz ตอบกลับเมื่อ 2015-8-7 10:15
หายบวมสนิทต้องรอกี่เดือนคะ

ของออมอาทิตเดียวค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ขอ facebook หรือ Line ได้มั้ยค่ะ อยากปรึกษาเรื่องตัดกรามค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าน่ะค่ะ  โพสต์ 2015-11-3 15:42
สุดยอดครับสวยเป็นคนละคนเลยผมเองก็มีปมด้อยเรื่องกรามเหมือนกันถ่ายรูป100รูปจะหาดีๆได้ไม่กี่รูป ถ้ามีโอกาสก็ว่าจะปฎิวัติตัวเองเหมือนกัน รีวิวของคุณเป็นกำลังใจให้ได้มากเลยครับ ขอบคุณมากๆ
สวยเปลี่ยนมากค่ะ
โอ้โห้ สวยมากเลยค่ะ เป็นคนล่ะคนเลย สวยๆๆๆ
เจอกันค่า คุณหมอกิตติศักดิ์

ขอบคุณ จขกท ที่มา review ด้วยค่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้