ดู: 1616|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หน้าอก หมอชาติชาย ที่คนอื่นมาโชว์กัน ของเราก็ หมอชาติชาย

[คัดลอกลิงก์]
ดีจ๊าาาาาา วันนี้เราเอา หน้าอกหมอชาติมาให้ดูค่ะ

เพิ่งไปทำมาหมาดๆ คิดว่าตอนนี้โอเค พร้อมอวด แล้ว เลยมาแบ่งให้เพื่อนๆ ดูน่ะค่ะ

ไม่รู้จะเขียนไรมาก ไปดูเลยเนอะ

อันนี้ก่อน กับหลังทำทันที (ขอเซลมา)

แลก็อันนี้ หลังจาก ทำมาวันที่5 มั้งถ้าจำไม่ผิด

และก็ อัยนี้ ตัดไหมละจ๊าาาาา

เอามาให้เพื่อนๆ ได้ดูกัน แบ่งๆ เผื่อคนที่อยากตัดสินใจอยากไปทำที่ลังเลอยู่ เนอะ

ปล.เขียนกระทู้ครั้งแรก ผิดพลาด ขอโทดด้วยค่ะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ค่าเสียหายเท่าไรค่ะ
ราคาเท่าไร่เหรอค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ithbaan เมื่อ 2015-8-6 10:41
noonyeah ตอบกลับเมื่อ 2015-8-5 15:14
ค่าเสียหายเท่าไรค่ะ

เราทำ 65000 จ๊าาาาาาาา ช่วยน้อง ขายๆๆๆๆ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ithbaan เมื่อ 2015-8-6 10:41
alllive ตอบกลับเมื่อ 2015-8-5 17:37
ราคาเท่าไร่เหรอค่ะ

เราทำ 65000 จ๊าาาาาาาา เราก็ทำที่นี่ หลังไมคได้นะคะ 5555
สวยจังเลยค่ะ
อยากจะสอบถามว่าใช้ซิลิโคนของอะไรค่ะ พอดีเซลแนะนำเป็นของยูโรค่ะ และทางคลีนิกก็ไม่ได้ให้กล่องกลับไปด้วย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้