ดู: 1039|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] น้องนมหมอชาติ ตามเพื่อนๆ จากกระทู้ ในเว็ปนี้ไป จ๊าาา ^^//

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดี ค่ะ เพื่อนๆ ก่อนอื่นเราต้องออกตัวก่อนเลย ว่าเราหาข้อมูลสักพักใหญ่ๆเลยก่อนทำ

ก็ได้ข้อมูลส่วนใหญ่จากเว็ปนี้แหละค่ะ และก็ตัดสินใจเลยจาก กระทู้ในเว็ปนี้ เมื่อเดือนก่อน 555+

ตอนนี้ทำมาแล้ว วันนี้วันที่ 7 ลุกเดินทำงานได้ตามปกติ ถ่ายรูปได้ เมื่อสามวันก่อน 5555

ตอนนี้พริ้วแล้ว ทำเองได้หมดทุกอย่าง แต่พี่เค้าบอกว่าอย่าเพิ่งยกขอเราก็ยังไม่ทำอะไรหนักๆค่ะ  แต่มาทำงานละ ใส่ซัพพอร์ต ที่ซื้อมา

อันนี้รูป ดูกันเองเลยะนอะประกอบการพิจาราณา เผื่อจะช่วยทุกคนได้ตัดสินใจ

อันนี้รูปตอนไปถอดผ้าคลีนิค ทำแผลวันแรก แล้วกลับมาถ่ายที่บ้าน

สองรูปนี้รูปวันนี้ เราว่าแผล โอเคนะ น่าจะออกมาสวย เพื่อนๆ ว่าไงกันบ้าง

และนี้ ด้านข้าง ภูมิใจในนมสุดๆ สวยยยยย คริๆๆๆ

55555+

และนี่สำหรับเพื่อนที่อยากตามเราไปนะ เราแอดน้องเขาจากที่ น้องเขาโพสขายในเว็ปนี้แหละ สวยสมใจ ราคา สุดลดลองไปถามนางเองละกัน นางบกว่าเรื่องราคาอย่าไปบอกใคร (แต่ติดต่อนางนางให้ พิเศษทุกคน) 55555+

ID Line :smoothiessss อันนี้ไลน์ส่วนตัวนาง

ของเราทำที่นี่เหมือนกันจ้า. 6วันละ แผลสวย  ของตะเอง ใส่มากี่ ccค่ะ
สวยค่ะ   เจ็บไหมค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-8-4 13:28:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
LadyMocha ตอบกลับเมื่อ 2015-8-3 21:24
สวยค่ะ   เจ็บไหมค่ะ

ไม่เจ็บเลยคร่าาาาาาาาาา เราทำงานได้ปกติ เลยยย
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-8-4 13:29:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Maisitthika ตอบกลับเมื่อ 2015-8-3 21:16
ของเราทำที่นี่เหมือนกันจ้า. 6วันละ แผลสวย  ของตะเอง ใส่มากี่ ccค่ะ

ใส่เพิ่ม 350เอง จ๊าาาา เดิมมีฐานอยู่แล้วววววว ตัวเองใส่เท่าไร คะ
ค่าเสียหายเท่าไรค่ะ
ithbaan ตอบกลับเมื่อ 2015-8-4 13:29
ใส่เพิ่ม 350เอง จ๊าาาา เดิมมีฐานอยู่แล้วววววว ตัวเองใส่เท่าไร คะ

ของเรา 400cc ค่ะ  
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้