ดู: 1934|ตอบกลับ: 5

[ตัดไขมันกระพุ้งแก้ม] ผ่าตัดไขมันกระพุ้งแก้ม ลังเล 2 คลินิค ระหว่าง the sib clinic(ทองหล่อ) กับ DRK clinic (เอกมัย) เลือกที่ไหนดีคะ

[คัดลอกลิงก์]
มันอยู่ใกล้ๆกัน ลังเลมากๆ ราคาต่างกันประมาณ หมื่นนึง แต่เราไม่เกี่ยงราคา

อยากได้ที่คุณภาพดี เห็นผล ค่ะ
โพสต์ 2015-7-29 11:36:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ถ้าเป็นเรา เราเลือกคุณหมอดาริน เดอะซิบนะ เราว่าคุณหมอเขามีประสบการณ์อะ
โพสต์ 2015-7-29 13:39:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราเคยไปที่ The Sib หมอดารินบอกให้เราฉีดละลายไขมัน ไม่ตัดออกให้เรา แต่เราไม่ทำเราไม่อยากฉีดอะไรเข้าไปในร่างกาย อยากเอาออกเราบอกหมอ แต่หมอไม่ทำการตัดไขมันให้เรานะจะให้เราฉีดละลายไขมันอย่างเดียว เรากำลังจะหาที่ใหม่ทำอยู่
โพสต์ 2015-8-4 19:25:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
DRK ดีกว่ามากครับ

คหสต. คิดว่าThe sib ทำการตลาดดี แต่ฝีมืองั้นๆ
โพสต์ 2015-8-6 09:42:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
DRK ค่ะ เพื่อนไปทำมาทางคลินิกทำการผ่าแบบพิเศษไม่มีเลือดออกเลยค่ะ ห้องผ่าตัดได้มาตรฐานค้ะ หมอเก่งด้านกระพุ้งแก้มโดยเฉพาะ ปล.เพื่อนไปทำมาแล้วค่ะ
โพสต์ 2015-8-8 16:15:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มาเป็็นกระบอกเสียงคะ แนะนำว่า DRK เพราะคุณหมอกลวัชร์ อันดับ1 เรื่องไขมันกระพุ้งแก้มคะ ออกมาเป็นก้อนจริง ถ่ายรูปให้เราดูทุกขั้นตอน ไม่ออกมีคืนเงินด้วยคะ การันตี เอาออกมาละให้เราดูเลยทันที ไม่มีการเอาของคนอื่นมาแอ๊บแน่นอน ประสบการณ์ตรงจากพี่ที่เคย ทำ ที่นั้นคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้