ดู: 1310|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก 325 CC คุณหมอชาติชาย Aplus Clinic

[คัดลอกลิงก์]
เสริมได้ 2 อาทิตย์แล้วล่ะค่ะ
เดี๋ยวพุ่งนี้ก็ไปตัดไหมแล้วค่ะ ใส่ขนาด 325 ซีซี เป็นแบบเนื้อทรายค่ะ ไม่ใส่ใหญ่มาก เพราะเนื้อหน้าอกน้อย
ตอนนี้คิดว่ายังบวมๆอยู่บ้างค่ะ แต่ก็ไม่บวมเหมือนตอนเสริมวันแรกๆ
อาการหลังเสริม ไม่เจ็บ ไม่ปวดเลยค่ะ มีแน่นๆผ้ารัดบ้าง
เสริมที่คลีนิกค่ะ แต่ว่าห้องผ่าตัดเหมือนในโรงพยาบาลเลยค่ะ เครื่องมือดูทันสมัย
วิสัญญี พยาบาล มีครบค่ะ ปลอดภัย สบายใจได้ค่ะ

ถ่ายเมื่อวันก่อน แผลผ่าตัดปิดพลาสเตอร์กันน้ำไว้ เวลาอาบน้ำ

เราใส่สปอร์ตบลาแบบนี้ค่ะ สบาย ไม่อึดอัด แต่กระชับดีมากค่ะ หาซื้อได้ตามห้างสรรพสินค้าทั่วไปค่ะ

รูปก่อนทำ หลังทำ มาเปรียบเทียบกันดูค่ะ คุณหมอเสริมได้แบบธรรมชาติมากเลยค่ะ สวยมากๆ

คุณหมอคิดราคาเท่าไหร่ค่ะ
เหมือนจะสูงต่ำ ไม่เท่ากัน
ร่องอกไม่แยกออกจากกัน = นมแฝด  !?
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-7-29 14:03:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
yingmoi ตอบกลับเมื่อ 2015-7-29 12:40
เหมือนจะสูงต่ำ ไม่เท่ากัน
ร่องอกไม่แยกออกจากกัน = นมแฝด  !?

เราว่า นมห่างค่ะ ไม่แฝด อยากให้มันชิดกว่านี้อีกค่ะ  จากที่อ่านๆ ความรู้มา ถ้าให้สูงต่ำเท่ากันที่เกิดจากฐานเดิมไม่เท่า ต้องมีการผ่าตัดใหญ่เลยค่ะ เงินไม่พอค่ะ เอาแค่มีนมก็ดีใจแล้วค้าาาาาา
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-7-29 14:04:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
TMZaaa ตอบกลับเมื่อ 2015-7-29 11:42
คุณหมอคิดราคาเท่าไหร่ค่ะ

ได้ โปร 59999 ค่ะ
ไม่แฝดหรอกค่ะ มันยังบวมอยู่ เลยดูชืดกันเหมือนแฝด รอหายบวมมันจะห่างออก
ทำไมหมอมือไม่นิ่งเลย
ขอแบ่งปันข้อมูลนะค่ะเคยไปนวดที่ร้านแถวรัชดา
นวดนานมากค่ะ เพราะค่อยๆนวดจะได้ไม่เจ็บ 
นวดแล้วนิ่มเลย ลองดูข้อมูลที่
http://softmilk666.blogspot.com
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้