ดู: 8961|ตอบกลับ: 46
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตาสองชั้น] Review ตาสองชั้นหมอเสค่ะ บอกลาตาหมวยเป็นตาเฉี่ยวแล้วค่า

[คัดลอกลิงก์]
Review ตาสองชั้นหมอเสค่ะ บอกลาตาหมวยเป็นตาเฉี่ยวแล้วค่า
Helloooo…หวัดดีทุกคน แนะนำตัวนิดนึงชื่อมิ้นนะคะ สมัยก่อนเป็นอาหมวยแต่ตอนนี้มีเหล่าเต๊งแล้วนะ 5555 วันนี้มิ้นมา Review ให้ดูหลังจากที่ไปทำตาสองชั้นมาค่ะ มิ้นทำกับคุณหมอเสที่ Masterpiece Clinic  เรียกว่าเป็นการทำตา 2 ชั้นแบบ Celebrity eyes และเอาไขมันออกด้วย  เปลี่ยนไปขนาดไหนมาดูเลย!

ก่อนทำตาค่ะ

ก่อนทำเห็นชัดๆเลยเนอะว่าตาชั้นเดียว หมวยของจิง!! เวลาแต่งหน้าทีนึงต้องถมอายไลน์เนอร์หนักมาก!!! ใช่ค่ะ...เรียกว่าถมเลย5555 เปลืองอายไลน์เนอร์มาก หมดเร็วโคดๆๆ 55555 สุดท้ายตัดสินใจทำตาดีกว่าอยากตาหวานๆแบ๊วๆเปลี่ยนลุคดูบ้าง^o^

หลังทำเสร็จทันที
แต่นแต้นนน.... หลังทำเสร็จทันที(รูปซ้าย)เลยขอเซลฟี่บนเตียงผ่าตัดเลย ความรู้สึกตอนทำคือไม่เจ็บเลยนะคะหมอมือเบามากกกก แทบหลับ555 ตอนฉีดยาชา ไขมันก็เอาออกมาอย่างที่เห็นในรูปค่ะ ที่พีคสุดคือหลังทำเสร็จมิ้นก็ไปกินข้าวและเดินช้อปปิ้งในสยามต่อ 55555คือมันชิวมากๆ ใครเคยทำกับหมอเสคงพอรู้เนอะ

หลังทำทันทีค่ะ

เรื่องการพักฟื้นมิ้นไม่ได้ลางานนะคะ อีกวันนึงก็ไปทำงานได้ปกติ ใส่แว่นเอาเพราะยังบวมอยู่นิดหน่อย การดูแลก็ประคบเย็นบ่อยๆ ช่วยได้ค่ะ เทคนิคนี้มันเริ่ดตรงไม่ต้องพักฟื้นไม่มีแผลหน้ากลัว

วันที่ 2 และ3 ค่ะ ชิวมากๆ

ครบ 7 วันแล้วค่า แวะไปคลินิกตามนัดเพื่อ follow up แต่ไม่ต้องตัดไหม เริ่ดอีกแล้ววว^^

เกือบ 2 อาทิตย์แล้วค่ะหลังทำตาไป ลงเทียบให้ดูกันชัดๆไปเลย! ก่อนหลังทำตา 5555 ฟีดแบคดีเกินคาดค่ะสำหรับคนรอบตัวมิ้นนะ มาคอมเม้นเวลาอัพรูปว่าหน้าเปลี่ยนเลยหลังทำ แต่งหน้าแล้วยังกับลูกครึ่ง 5555 ยอมรับว่าเปลี่ยนลุคจริงๆ ส่วนตัวมิ้นเองชอบมาก บอกลาตาหมวยๆ ยี่สิบกว่าปีทิ้งไปเลยค่ะ ยอมรับเลยหมอเก่งมากไม่ผิดหวัง คิวหมอก็ฮอตมากสมคำล่ำลือ...ใครอยากทำก็โทรนัดคิวดูนะคะหมอเค้าจะรับปรึกษาก่อนว่าเราเหมาะทำแบบไหน หวังว่ารีวิวของมิ้นจะเป็นอีกทางเลือกให้เพื่อนตัดสินใจกันนะคะ มิ้นทำราคา 35000 (ทำตา+ดูดไขมัน) สนใจก็ดูในหน้าเพจคลินิกเอาน้า Masterpiececlinic by Dr.Sae ค่า

หวานขึ้นสวยขึ้นเลยค่ะ...แต่ไม่อยากให้มันลดไปกว่านี้นะค่ะ แบบนี้กำลังสวยอ่ะ ของพี่ทำมาแบบไม่ได้ตัดไขมัน อายุเยอะหนังตาก้อเยอะตาม 2ปีผ่านไป เริ่มตกลงชั้นตาไม่หายแต่เหลือน้อย กำลังเตรียมตัวหาที่แก้ยุค่ะ คราวนี้จะตัดไขมันให้ครั้งเดียวจบเลยค่ะ
หน้าเปลี่ยนเลยจริงๆด้วยค่ะ สวยจัง
ทำออกมาสวยจังนะ
สวยค่ะหมอทำกี่มิลรอนานไหมค่ะ
สวยมากๆเลยค่ะ หน้าหวานขึ้นมาก
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-7-31 11:34:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
nnn1977 ตอบกลับเมื่อ 2015-7-22 11:35
หวานขึ้นสวยขึ้นเลยค่ะ...แต่ไม่อยากให้มันลดไปก ...

ขอบคุณนะค่ะ ลองมาทำที่นี้ดูค่ะมิ้นว่าที่นี้ทำสวยดี ^^
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-7-31 11:34:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
mydiew ตอบกลับเมื่อ 2015-7-22 11:42
หน้าเปลี่ยนเลยจริงๆด้วยค่ะ สวยจัง

ขอบคุณค่ะ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-7-31 11:34:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
pretywou ตอบกลับเมื่อ 2015-7-22 15:46
ทำออกมาสวยจังนะ

ขอบคุณค่ะ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-7-31 11:35:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
nongdean ตอบกลับเมื่อ 2015-7-22 16:18
สวยค่ะหมอทำกี่มิลรอนานไหมค่ะ

ขอบคุณค่ะ ... ไม่นานค่ะลองเข้าไปปรึกษาดูนะค่ะ
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-7-31 11:35:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
aummy2834 ตอบกลับเมื่อ 2015-7-23 11:14
สวยมากๆเลยค่ะ หน้าหวานขึ้นมาก

ขอบคุณค่ะ
น่ารักมากอ่ะ อัพให้ดูบ่อยๆนะ ติดตามอยู่นะครับ ชอบๆ
หน้าเปลี่ยนเลยค่ะ สวยจัง
สวยมากครับ ตาหวานมาก
น่ารักค่ะหน้าดูหวานน่ารักมากๆเลยค่ะ
หน้าตาดูเปรี้ยวขึ้นสวยค่ะ
หน้าเปลี่ยนไปสวยค่ะ
สวยขึ้นมากๆ เลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้