ดู: 425|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] ขอถามเรื่องทำจมูกค่ะหมอไหนดี

[คัดลอกลิงก์]
เราตัดสินใจจะทำจมูกสนใจหมอชัชลพบุรีกับหมอสุรเชาวน์สระบุรีเพื่อนๆคนไหนเคยทำกับหมอทั้ง2ท่านนี้มาแล้วบ้างค่ะ แนะนำด้วยนะค่ะเพื่อเป็นทางเลือกที่จะตัดสินใจได้อะค่ะ มีรูปให้เราดูด้วยจะขอบคุณมากเลยค่ะ ขอบคุณนะค่ะ..
เราเองแนะนำที่ยศการคลีนิคค่ะ พอดีอยากทำเลยหาข้อมูลมาเจอรีวิวนี้ http://pantip.com/topic/31239854 เคยถามข้อมูลทางคลีนิกใช้ซิลิโคนจากประเทศอเมริกา แล้วอยากได้จมูกทรงไหนลองปรึกษาคุณหมอก่อนได้ และทราบว่าคุณหมอสมยศเป็นคนทำ เคยได้ยินชื่อเสียงคุณหมออยู่ว่าทำจมูก ทำตาสวย มีหลายคนชมคือ คุณหมอจะค่อนข้างพิถีพิถัน
ตะไบซิลิโคนจนได้ที่สวยเข้ากับหน้าเรา เสริมแล้วโหวงเฮ้งดี พวกเพื่อนพริตตี้เราแก้งานกันหลายคน เลยอยากมาแนะนำค่ะ ถ้าสนใจลองโทรไปสอบถามราคาดูนะค่ะ ที่ 02-253-8901 ส่วนเรื่องที่พักทางคลีนิกมีบริการโรงแรมอยู่ข้างๆด้วย สะดวกต่อคนต่างจังหวัดหรือต่างประเทศที่เข้ามาใช้บริการคลีนิกมากเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้