ดู: 13334|ตอบกลับ: 41
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกกับหมอต้น ที่มาสเตอร์พีซคลินิกมาค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เราชื่อหญิงจ้า วันนี้มารีวิวเสริมจมูกเพราะเพิ่งตัดสินใจไปทำมาเร็วๆนี่เอง ดั้งยังอุ่นๆอยู่เรยย 555  

เป็นคนชอบแฟชั่น ชอบแต่งหน้าค่ะ แต่จมูกมันไม่อำนวย T-T ก็อาศัยแต่งหน้าเอาค่ะ ไฮไลท์ให้จมูกทะลุมิติกันไป 555+  แต่ถ้าหน้าสดนี่ก็จบค่ะ เลยตัดสินใจไปทำจมูก หาข้อมูลมาเยอะค่ะ สนใจที่มาสเตอร์พีซคลินิกเพราะรีวิวเยอะแล้วเห็นภาพที่คนไปที่คลินิกอะก็ดูแบบสะอาดสะอ้าน ดูดี๊ดี เลยตัดสิจใจทำที่มาสเตอร์พีซ คลินิกกับหมอต้นค่ะ

ของหญิงเลือกเสริมซิลิโคนเกาหลีค่ะ แบบนิ่มพิเศษ

กลับมาบ้านก็ประคบเย็นเยอะๆ และนอนหัวสูงตามคำแนะนำค่ะ

หลังทำ 6 วัน จมูกยังบวมอยู่แต่หญิงก็ออกมาเที่ยวห้างละคร่า5555 ชิวมากจริงๆ ก็ยังปิดแมสอยู่นะเพราะยังไม่ได้แต่งหน้า

ครบ 7 วันเป็นไงบ้างคะ

7 วันกลับมาแต่งหน้าอีกครั้ง(^o^)// ปังมากกกก!!! ชอบสุดๆเลยค่ะ ไม่ต้องไล้ดั้งเลย ถึงยังบวมอยู่แต่ก็ชอบอยู่ดี แหะๆตอนนี้ก็รอค่ะ หมอบอกใช้เวลาให้เข้าที่จะยุบกว่านี้

เอาไว้หญิงมาอัพเดทรูปให้เรื่อยๆ นะคะ ช่วงนี้แฮปปี้มาก บ้าถ่ายรูป 5555+  ที่นี่ทรงสวยธรรมชาติจริงๆ แถมไม่ค่อยช้ำไม่ค่อยบวม ใครสนใจลองไปสอบถามในเฟสดูค่ะ facebook  Masterpiececlinic by Dr.Sae หญิงทำมาราคาโปรโมชั่น 19000 บาทมีค่ายานิดเดียวเองจ้า ไปดูรีวิวในเว็บไซต์ก็ได้มีเยอะเลย

สวยขึ้นมากเลยค่ะ
เราชอบ สีผมตัวเองมากเลยอะ 2 สี เท่มาก

น่ารักๆๆๆ
เข้ากับหน้ามากค่ะ
สีผม จขกท.แนวมากกกก
สวยค่ะ เราก็ทำกับคุณหมอต้นเหมือนกัน ^^
ทรงจมูกสวยมากเลยค่ะ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-7-31 10:40:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาอัพเดทค่ะ
สวยเหมือนกันนะเนี่ย
มีอัพเดตอีกมั้ยคะ
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-10-10 16:57:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้