ดู: 666|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[หน้าอก] ทำหน้าอกหมอธี อยากถามเรื่องรพ.

[คัดลอกลิงก์]
ใครทำหน้าอกกับหมอธีระพงษ์ แล้วพักที่รพ.บางประกอก 9 บ้างค่ะ อยากทราบว่าต้องซื้อพวงมาลัยไปไหว้ตรงไหนบ้างค่ะ แล้วบริการเป็นยังงัยบ้าง
เปลี่ยนเป็นโรงพยาบาลนี้แล้วเหรอคะ จะไปทำกะหมอธีร์เหมือนกัน หมอพีระ psc บอกว่าหมอธีระพงษ์เก่งมากค่ะ รอคำตอบด้วยคนค่ะ
ขอเพิ่มตัวเลือกอีกทีในการทำหน้าอกเป็นยศการคลีนิกค่ะ ถ้าสนใจซิลิโคนที่เป็นทรงสวยและมีความยืนหยุ่น แบบ Gummy Bear หน้าอกไม่ห้อยหย่อน ไม่ต้องพักรักษาตัวนาน และหมอที่มีความเชี่ยวชาญ ที่ยศการคลีนิกถือว่ตอบโจทย์เลยค่ะ ถ้าสนใจลองดูข้อมูลคลีนิกจาก http://laser-surgery-bangkok.com/thai/ หรือโทรไปสอบถามข้อมูลที่เบอร์ 022538901 ก่อนได้ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้