ดู: 763|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] รบกวนสอบถามค่ะ เคสเนื้อน้อยเสริมจมูกระหว่างหมอกิติกับหมออภิรักษ์ช่วงฯ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไข
กำลังจะไปเสริมจมูกอีก 2 วันนี้ เลือกไม่ได้ระหว่างหมอกิติศักดิ์ รพเลอลักษณ์ กับหมออภิรักษ์ ช่วงสุวนิชค่ะ
เป็นคนมีเนื้อจมูกน้อย ตอนปรึกษาเจ้าหน้าที่ที่เลอลักษณ์เค้าเอานิ้วชี้ดันเนื้อเราขึ้นแล้วบอกว่าเสริมได้ มีเคสที่เนื้อน้อยกว่านี้อีก
แต่ไม่ได้พบคุณหมอนะคะ เจ้าหน้าที่บอกว่าปรึกษาพร้อมทำได้เลย เราได้ยินมาว่าที่นี่เค้าเน้นปริมาน ไม่ค่อยปรึกษานาน อยากทราบว่ามีใคร
ทำแล้วเกิดปัญหาบ้างไหมคะ
ส่วนหมออภิรักษ์ ทราบประวัติว่าเป็นคุณหมอที่ศิริราช ไม่ค่อยมีรีวิว ตอนที่ปรึกษาคุณหมอ หมอบอกว่าเนื้อเราน้อยค่ะ ทำออกมาได้อาจจะไม่โด่งมาก
คุณหมอแนะนำให้ตัดปีกจมูกร่วมด้วย แต่เราไม่อยากตัดค่ะเนื่องจากปีกจมูกเราไม่ได้กว้างมากนักกลัวตัดมาแล้วไม่ชอบ

ความรู้สึกตอนนี้คืออยากได้โด่งๆ อะค่ะ ถ้าทำมาแล้วก็ไม่อยากทำใหม่อีกรอบ จะลองไปหมอกิติดูไหมคะ เผื่ออาจจะได้โด่งสมใจ หรือจะหมออภิรักษ์ดี
ดูปลอดภัยต่อจมูกเรา

ส่วนราคา คุณหมอกิติ ใช้ของเมกาพรีเมี่ยม 19900 เทคนิคพิเศษ 29900
หมออภิรักษ์ ใช้ของญี่ปุ่น + ตัดปีก 25000 ค่ะ
ขอบคุณนะคะ
รอฟังด้วยค่ะจองเลอลักไว้วันที่1นี้ ตอนนี้ก็กำลังลังเลอยู่คะว่าจะเปลี่ยนที่ดีไหม แนะนำด้วยค่ะ
ii3606319 ตอบกลับเมื่อ 2015-7-16 11:02
รอฟังด้วยค่ะจองเลอลักไว้วันที่1นี้ ตอนนี้ก็กำลังลังเลอยู่คะว่าจะเปลี่ยนที่ดีไหม แนะนำด้วยค่ะ

เราแนะนำที่นี่เลยค่ะ คลินิคเลอแบ็งค็อค  ราคาไม่แพงเราสามารถเลือกแบบได้ด้วย ว่าอยากได้แบบไหน  ลองโทรไปปรึกษาดูนะค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้