เจ้าของ: Moo_Gam
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูก บีบีคลีนิค ไม่ช้ำ เลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ทรงสวยดี รอชมจ้า ความสวยเริ่มมาแล้ว
ดูโด่งขึ้นกว่าเดิมหน่อยนึง แต่ก็สวยแล้วจ้าสำหรับคนเนื้อจมูกน้อยๆ
คุณหมอคงมือเบามากๆแน่เลย ไม่ช้ำเลยคะ
ดูโอเคน่ะค่ะ อย่าลืมมารีวิวให้ดูอีกน่ะค่ะ อยากเห็นตอนปัจจุบันค่ะ
เนื้อจมูกเราก็น้อย อยากทำที่นี้อยู่เหมือนกัน
ไม่ช้ำไม่บวมเลย สวยมากคะ
สวยๆๆจร้า มีภาพปัจจุบันมั้ย เราอยากเห็น
ทำกับคุณหมออะไรคับ
ไม่ช้ำเลยคะ หมอท่านไหนสาขาไหนคะ
สวยคร้า ไม่ช้ำเลย ดูดีมากๆด้วยค่ะ
ยุบแล้วต้องสวยเข้ากับหน้าแน่ๆเลยนะคะ
สวยคะ เข้ากับหน้าดี
ไม่บวมเลยอะ ดีมากๆ ทำมาเท่าไหร่ค่ะ
ไม่บวมเลยอะ ดีมากๆ  
ถึงจะทำได้ไม่โด่งมาก แต่ทำออกมาสวยดีคะ
สวยดีจ้าเสริมมา
สวยดีจ้าเสริมมา
หมอท่านไหนคะ ไม่ช้ำเลยหลังเสริมมา
ดูดีเป็นธรรมชาติมากคะ สวยขึ้นๆ
สวยมากจ้า ลืมแวะมาอัพรูปอีกนะค่ะ
สวยคะ ขอให้เข้ารูปไวๆนร้า
ดูๆแล้ว แผลช้ำน้อยมาเลย สุดยอดด สวยๆๆค่ะ
สวยนะ รอชมเรื่อยๆน้าาาาา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้