1เฟรม
ดู: 371|ตอบกลับ: 3

[กระเป๋า] รับตัวแทนจำหน่ายขาย รองเท้าแฟชั่น กระเป๋า นาฬิกา รายได้ดีจริง ไม่ต้องสต๊อกของค่ะ ราคาส่งตั้งแต่ชิ้นแรก

[คัดลอกลิงก์]
รับตัวแทนจำหน่ายขาย รองเท้าแฟชั่น กระเป๋า นาฬิกา รายได้ดีจริง ไม่ต้องสต๊อกของค่ะ  ราคาส่งตั้งแต่ชิ้นแรก

[center]รับตัวแทนจำหน่ายขาย รองเท้าแฟชั่น กระเป๋า นาฬิกา

รายได้ดีจริง ๆ ไม่ต้องสต๊อกของค่ะ  ราคาส่งตั้งแต่ชิ้นแรก

รับส่งในนามตัวแทน

เพียงคุณขยันขาย ขยันหาลูกค้า ขยันโพสสินค้า

เท่านี้ ก็จะมีรายได้เข้ามาแล้วค่ะ

ขอคนที่สนใจทำจริง ๆ นะคะ

แอดไลน์ มาคุยกันก่อนได้เลยค่ะ  แม่ค้าใจดีมาก าากก
[/center]

[center]ใครเพิ่มเริ่มต้น ไม่รู้จะทำอย่างไร add line มาคุยได้เลยค่ะ

Line : chinmoshey

มีสินค้าหลากหลายให้เลือกมากมาย เจาะทุกกลุ่มจ้า  

ยินดีต้อนรับทุก ๆ ท่าน

[/center]

เจ้าของ| โพสต์ 2015-7-13 20:43:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด

มีสินค้าหลากหลายให้เลือกมากมาย เจาะทุกกลุ่มจ้า  

เจ้าของ| โพสต์ 2015-7-14 22:31:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แอดไลน์ มาคุยกันก่อนได้เลยค่ะ  แม่ค้าใจดีมาก าากก

ใครเพิ่มเริ่มต้น ไม่รู้จะทำอย่างไร add line มาคุยได้เลยค่ะ

เจ้าของ| โพสต์ 2015-7-16 20:50:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้