ดู: 19242|ตอบกลับ: 232
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูก+ตาสองชั้น บีบีคลินิก, so happy ;)

[คัดลอกลิงก์]
ติดตามดั้งโด่งมาพักใหญ่ๆแล้วค่ะ ได้ความรู้หรือไอเดียก็จากเว็ปฯนี้
เลยอยากมารีวิวเสริมจมูกของตัวเองบ้าง

วันปรึกษาเสริมจมูกคุณหมอทักว่าหน้าอย่างเราควรทำตาสองชั้นด้วย  

เอาไงเอากันค่ะ อยากสวย ถ้าสวยก็จะมีงานเยอะๆ เงินเยอะๆ ฮี่ๆ

เราทำจมูก ผ่านมาเดือนกว่า และก็ทำตาสองชั้นต่อ ปล.ที่ตัดสินใจทำตาเพราะเห็น จ๊ะ อาร์สยามทำ เลยอยากทำ 555

รูปก่อนศัลยกรรมค่ะ 555
ก่อนทำกลัวมาก ไม่ได้คาดหวังอะไรไว้เยอะเลยค่ะ เพราะหมอบอกว่าจมูกเราเนื้อน่อย แถมยังมีฮัมจมูกอีก เอาละหวา กลัวๆ
แต่หมอให้คำปรึกษาได้ดีมาก คือหอวัยรุ่นมาก เป็นกันเอง ทำให้คลายความเกร็งได้บ้างค่ะ

เปลี่ยนชุด - ทำความสะอาดหน้า
เอ้า !! ขึ้นเตียง (บอกก่อนนะคะ เสื้อผ้าที่ใส่มาถอดหมดแม้กระทั่งชุดชั้นใน ต้องใส่ชุดที่คลินิกเตรียมไว้ค่ะ )
ฉีดยานอนหลับ .....หลับไปตอนไหนก้ไม่รู้ ฟรี๊ zzZ
ตื่นมา หมอให้ส่องกระจก พูดคุยเล็กน้อย และก็ส่งตัวมานั่งพักห้องพัก
หลังทำมีปวดบ้างเล็กน้อยๆนะคะ ไม่น่ากลัวอย่างที่คิดแฮะ

รูปหลังเสริมค่า ไม่ช้ำค่ะ บวมๆตุ่ย

อันนี้รูปตาสองชั้นค่ะ
ก่อนเข้าห้อง เก็บรูปตอาซิ้มไว้เป็นที่ละทึกหน่อย > <

ครึ่งชัวโมงพลิกความฉวย ผ่านไป ,ไม่ได้ขับรถเองนะคะ หมอหน้าใช้สายตาเยอะๆหลังทำ ให้เอาแว่นมใส่กันฝุ่นด้วยน้า

แสดงความคิดเห็น

น่าสนใจ: 0.0
ราคาเสริมจมูกเท่าไหร่คะ  โพสต์ 2017-2-13 23:07
น่าสนใจ: 0
สวยค่ะ  โพสต์ 2015-10-12 06:44
น่าสนใจ: 0
สวยค่ะ  โพสต์ 2015-10-12 06:44

น่ารักมากเลยคะ
สวยมากคะ ชอบมาก
ชอบตา 2 ชั้นมากๆ สวยเลยคะ
คือทั้งสองอย่างดีมากก ทำออกมาแล้วเข้ากับรูปหน้าทั้งสองอย่างเลย
ดีทั้งสอง สวยมากกกก
บอกตรงๆเลยว่าสวยมากกก
สวยมากๆ เห็นแล้วชอบคะ
หน้าหวานเก๋เลยอ่ะ
ทำตากับจมูกรวมๆแล้วเท่าไหร่หรอค่ะ
จมูกสวยมากก ตาก็สวยมากก
น่ารักมากเลยคะ ชอบตากับจมูกจัง
อันนี้คือสวยทั้งสองอย่างเลยยย
บอกได้คำเดียว ว่าสวยมากจร้า
จมูกแบบนี้เรียกทรงอะไรหรอค่ะ
ทั้งสองอย่างคือดีมากกก
สวยมากกก แค่จมูกก็สวยแล้ว นี่ตาด้วย หน้าหวานเก๋เลยอ่ะ
สวยมาก ทั้งสองเลยจร้า
สวยมากเลยจร้าา
ดีทั้งสองอย่าง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้