ดู: 1040|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[หน้าอก] ปรึกษานมไม่เท่ากันหน่อยคะ ช่วยเข้ามาตอบหน่อยนะคะ TT

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคะ เราทำนมมาสามอาทิตย์ แล้วตอนนี้เริ่มสังเกตุว่ามันไม่เท่ากัน ตำแหน่ง เลยทำให้ทรงแปลกๆ  เราคิดว่า เพราะเย็บข้างล่างไม่น่าจะเท่ากันจริงๆ
ยังไงช่วยดูรูปให้หน่อยนะคะ ข้างที่เย็บสุงกว่าคือ ของจริงสวยนะคะ เราชอบแล้ว

เห็นหมอบอกว่า ให้นวดไปก่อน แต่เราไม่รุ้ว่า นวดมันจะช่วยมห้เท่ากันได้ยังไงเหรอคะ รอยเย้บมันต่าวกันแบบนี อีกอย่างตอนนี้หัวนมเราดุไม่เท่ากันไปเลย ข้างที่เย็บต่ำกว่า หัวนมจะชี้ขึ้น (เพราะซิลิโคนลงมากว่า)

แล้วถ้าสมมุตินวดแล้วไม่หายมันมีมาตรการณ์ใดในการแก้ไหมคะ

ขอบคุณนะคะ

image.jpg (689.94 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

เพิ่งสามอาทิตย์เองมันยังไม่หายบวมเลยดูไม่เป็นทรงรอให้หายบวมก่อนแล้วค่อยดูอีกทีนึงดีกว่าไหมค่ะ ปรกติทําใต้ราวนมโอกาสนมเท่ากันนั้นสูงมาก ถ้าหมอที่ทํานั้นเก่งมาก ยังไงก็ขอให้น้องนมสวยๆน่ะค่ะ
ดูจากรุปก็ไม่เท่านะค้ะ แต่ไม่ต้องเครียดค่า เดี๋ยวก้ดีขึ้นเนาะะะ
ทำที่ไหนมา ค่ะ ยี่ห้อ อะไร ทรงอะไรค่ะ
รอยเย็บ เดี่ยวมันก็จาง ทายาลบรอย นมถ้าทำใหม่ๆเขามีรักผ้าให้ทรงนมชิด บางคนบวม กว่าจะเข้าที่่ใช้เวลาหน่อยนะค่ะสู้ๆ อดทนรอนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้