ดู: 1635|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เสริมหน้าอกThesibค่ะ3เดือนแล้วค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ เราได้หารายละเอียดการเสริมหน้าอกมาสักพักนึงแล้วก่อนตัดสินใจค่ะ
พอดีเห็นที่ thesib คลินิก รีวิวมีแต่สวยๆเลยค่ะ เลยอยากทราบรายละเอียดการเสริมหน้าอก
ที่thesibคลินิกค่ะ เราได้โทรไปสอบรายละเอียดที่คลินิกตามเบอร์ที่อยู่ในรีวิวค่ะ  พนักงานที่ก็ให้ข้อมูล
แนะนำเป็นยี่ห้อ เมมนเตอร์ค่ะ แต่ราคาสูงเกินงบที่เราตั้งไว้ น้องพนักงานก็เลยแนะนำเป็นยี่ห้อ ยูโร 90000 บาทค่ะ
เราเลยเลือกยี่ห้อนี้เพราะราคาอยู่งบที่เราตั้งไว้ ยิ่งวันที่ไปปรึกษาก็ยิ่งมั่นใจค่ะ เพราะคุณหมอบอกว่า ผ่าน อย.
และมีสติ๊กเกอร์กับกล่องให้เราเหมือนกันค่ะ คุณหมอให้ไซส์ 375 cc มาค่ะ เพื่อนๆดูรีวิว เป็นไงบ้าง ค่ะ
เราว่าของเราก็ ไม่เล็กเกินไปและก็ไม่ใหญ่เกินไปค่ะ โดยส่วนตัวแล้ว พอใจมากๆๆๆๆๆๆค่ะ   อิอิอิ
ตอนนี้ ทำมาได้ 3 เดือนแล้ว ค่ะ หน้าอกนิ่มธรรมชาติ ดีค่ะ
เพื่อนสนใจลอง แอ็ดไลน์คลินิกไปสอบถามได้ค่ะ akythesib  
มาทำสวยกันน่ะค่ะ ตอนนี้ปลื้มหน้าอกตัวเ้องมาก เพราะเมื่อก่อน แบน สุดๆๆ  5555+

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
สวยทั้งคน ทั้งนมค่ะ
มีรูป before มั้ย ?
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-7-5 16:21:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
kantima_pew ตอบกลับเมื่อ 2015-7-4 20:06
สวยทั้งคน ทั้งนมค่ะ

5555+ขอบคุนค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-7-5 16:22:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

มีค่ะ เดียวลงให้ดู น่ะค่ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-10-12 15:55:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุน ค่ะ
สวยมากๆจ้าทั้งน้องนมและเจ้าของกระทู้
รายละเอียด ราคาค่ะ สวยดีค่ะ
สวยมากเลยค่ะ น่าสนใจจัง อยากทำบ้าง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้