ดู: 8976|ตอบกลับ: 46
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปากบาง] จากสาวปากหนามากกลายมาเป็นสาวปากกระจับ ปลื้มสุดก็ตรงนี้ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย onerapa เมื่อ 2015-6-27 10:56

จากสาวปากหนามากกลายมาเป็นสาวปากกระจับ ปลื้มสุดก็ตรงนี้ค่ะ

สวัสดีค่ะชื่อกอบพลอยค่ะ คือแต่เดิมเป็นคนที่มีริมฝีปากที่หนามากค่ะ ปากล่างกับปากบนเกือบจะเท่ากันอยู่แล้วถ้าดูจากรูป พอเริ่มรักสวยรักงามก็เริ่มเครียดเพราะมองกระจกแล้วไม่ชอบปากของตัวเองเอาซะเลย พอมองปากคนอื่นทำไมปากเราไม่สวยเลย เริ่มขาดความมั่นใจอย่างแรงอีกทั้งช่วงนี้เทรนด์ปากบางปากกระจับแบบดาราเค้ากำลังมาแรงกลับยิ่งเครียดไปใหญ่เลยค่ะทีนี่ คิดอยู่นานหาข้อมูลก็เยอะ อยากจะทำปากบางสวย ๆ เป็นกระจับแบบใครเค้าม้าง มาสะดุดตาก็รีวิวของมาสเตอร์พีซคลินิคค่ะ มีพี่คนหนึ่งทำแล้วสวยมากเลย นอนคิดอยู่นานค่ะกล้าๆกลัวๆ  พลอยเลยตัดสินใจลองเข้าไปปรึกษาคุณหมอดูค่ะที่คลินิกอยู่แถว ๆ สยาม
คุณหมอที่ให้คำปรึกษาชื่อหมอบุ๊งค่ะ พลอยกลัวเลยถามคุณหมอไปเยอะ คุณหมอสวยแล้วก็ใจดีมากค่ะ พอคุยแล้วไม่รู้สึกกลัวเลยค่ะ มั่นใจมากขึ้น อยากสวยเร็วๆ เลยขอคิวทำปากไวๆ ค่ะ ทางคลินิกนัดให้มาทำปากวันที่  22 พฤษภาคมที่ผ่านมา

ตอนทำก็แอบลุ้นอยู่ในใจค่ะ  คุณหมอบุ๊งมือเบามากแทบไม่เจ็บเลยค่ะ เจ็บก็ตอ
นฉีดยาชานี่แหละคะแต่พอทนได้เพื่อปากสวยของเรา อ้อ!ลืมบอกไปว่าด้วยโครงหน้าแล้วก็ฐานเดิมของปากพลอยคุณหมอบอกว่าจะให้ปากบางมากเหมือนคนอื่นคงจะไม่ได้แต่คุณหมอจะทำให้บางเป็นรูปทรงขึ้นให้เข้ากับใบหน้าเราจะทำให้ดูกระจุ๋มกระจิ๋มมากขึ้น อิอิอิ หลังจากทำเสร็จคุณหมอให้บ้วนปากกับน้ำเกลือแทนแปรงฟัน 3 วัน เหอะๆ ไม่กล้าคุยกับใครเลยค่ะ

แลดูมุ๊งมิ๊งมากเลยค่ะตั้งแต่มีปากสวยบางเป็นของตัวเอง

จะยิ้มก็มั่นใจจะแอ๊บท่าไหนก็ดูดี๊ดูดี
ยังไงถ้าใครสนใจก็เข้าไปถามได้ใน www.facebook.com/masterpiececlinicbeauty เลยนะคะ ตอนแรกพลอยก็เข้าไปถามในแฟนเพจก่อนค่ะ ถามจนพอเข้าใจขั้นตอนเลยเข้าไปหาคุณหมอต่อเลยที่คลินิค ปากที่ได้มาพอใจแล้วก็ปลื้มมากเลยค่ะ

นัดคิวไว้ที่คลินิกนี้กับคุณหมอหลินเหมือนกันค่ะ ตื่นเต้นมาก ไม่รู้จะออกมาเป็นยังไงบ้าง

แสดงความคิดเห็น

ต้องออกมาสวยแน่ๆ เลยค่ะ ตื่นเต้นแทน แล้วมารีวิวให้ดูด้วยนะค่ะ  โพสต์ 2015-7-6 16:39
kyumae ตอบกลับเมื่อ 2015-6-27 21:19
นัดคิวไว้ที่คลินิกนี้กับคุณหมอหลินเหมือนกันค่ะ ตื่นเต้นมาก ไม่รู้จะออกมาเป็นยังไงบ้าง

คุณหมอหลินติดธุระ เราเลยนัดคุณหมอบุ๊งแทนแล้วค่ะ วันที่ 11 นี้ ไว้จะมารีวิวให้ดูนะคะ
ปากเปลี่ยนเลยครับ สวยมาก
ปากสวยค่ะ ชอบค่ะ
kyumae ตอบกลับเมื่อ 2015-7-7 22:33
คุณหมอหลินติดธุระ เราเลยนัดคุณหมอบุ๊งแทนแล้วค่ะ วันที่ 11 นี้ ไว้จะมารีวิวให้ดูนะคะ

หมอหลินทำปากสวยมากค่ะ
เปลี่ยนไปเลย ไม่คิดว่าทำออกมาแล้วสวยมากมาก
โอ้โห สวยงามมาก นี่ทำมาแล้วสวยขนาดนี้ บอกได้เลย 3 คำ สวยมากค่ะ
สวยจริงๆๆ เห็นแล้วอยากทำ
บอก 3 คำ  เริ่ด สวย มาก
บอกเลย ดูดีค่ะ
บอกเลยว่า สวยงามมาก
ดูดีขึ้นมากค่ะ น่ารักๆๆๆ
ปากสวยงามมาก
คิดถูกแล้วค่ะที่ทำ ดูดีขึ้นนะคะ
เปลี่ยนไปเยอะเลย ปากสวยขึ้น หมออะไรจ้ะ
ปากสวยนะ ทำที่ไหนมา อยากทำ
สวยเวอร์ อยากทำจัง ทำแบบนี้เลย ตัวเองปากหนาเหมือนกัน
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-9-24 14:39:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
zadzad_oh ตอบกลับเมื่อ 2015-9-17 14:23
ปากสวยนะ ทำที่ไหนมา อยากทำ

ขอบคุณค่ะ ทำที่่มาสเตอร์พีซคลีนิกมาค่ะ
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-10-9 17:24:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
bumbleben_ ตอบกลับเมื่อ 2015-7-9 10:43
ปากเปลี่ยนเลยครับ สวยมาก

ขอบคุณค่ะ
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-10-9 17:25:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
jajaratsamee ตอบกลับเมื่อ 2015-7-9 11:00
ปากสวยค่ะ ชอบค่ะ

ขอบคุณค่ะ
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-10-9 17:25:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
beautyallra ตอบกลับเมื่อ 2015-7-13 09:36
เปลี่ยนไปเลย ไม่คิดว่าทำออกมาแล้วสวยมากมาก

ขอบคุณค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้