ดู: 6087|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] อัพไซด์น้องนม D36 ครบ 1ปี MEKO CLINIC

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคะ เพื่อนชาวดั้งโด่งทุกคนเราห่างหายไปนานหลังจากมีน้องน๊มนมเป็นของตัวเอง(มัวแต่ยุ่งกับงานราชงานหลวง)

นมน้อยๆครบ 1ปีตั้งแต่เดือนที่แล้วละจ้า เลยจะมารีวิวน้องนมตอนเข้าที่ 1 ปีพอดิบพอดีว่าเป็นอย่างไรมั่ง

จากคัพ A34 เป็น D36 ครบ 1 ปีแล้วจะเป็นอย่างไรบ้าง มาดูกัน โดยส่วนตัวชอบมากๆๆๆๆๆ

โนบราก็สวย ใส่บรายิ่งสวยคะ

ลายละเอียดคร่าวๆ ผ่าตรงปานนม ซิลิโคนทรงกลม 380cc หมอรุ่งกิจ MEKO คะ
ลายละเอียดทั้งหมดคลิกดด้านล่างได้เลยคะ

1.jpg (150.26 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 23)

มันเริ่ดมากเลย
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-7-12 14:57:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ptip8 ตอบกลับเมื่อ 2015-6-26 19:41
มันเริ่ดมากเลย

ใช่คะสุดดๆเลยคะ ทรงสวยมากหลายคนดูไม่ออกว่าเราทำมาด้วยนะคะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-7-27 16:20:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
wipapawan ตอบกลับเมื่อ 2015-7-12 15:08
เสริมหน้าอกกับคุณหมอโอภาส ไม่เจ็บเลย เป็นธรรมชาติมากค่ะ

ของเราทำกับคุณหมอรุ่งกิจจ้าาาา
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-11-16 16:42:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สวัสดีคะเพื่อนๆชาวดั้งโด่ง ไม่รู้จะจำกันได้บ้างป่าว วันนี้แวะมาอัพเดตเพิ่มเติมค่ะ
ตอนก็ก็ประมาณ 1 ปีกับ 6 เดือนแล้วหลังจากที่ได้อัพไซต์หน้าอกไป อยากบอกว่าตอนนี้ชีวิตดีมากค่ะ
ที่บอกว่าผู้หญิงอย่าหยุดสวย เดี๋ยวกระเทยจะสวยกว่า มันก็จริงนะคะ แต่สมัยนี้แค่หน้าสวยอย่างเดียวคงไม่พอละมั้งคะ เพราะงานสายอาชีพอย่างเราต้องหน้าสวย อกต้องตู๊มด้วย ลืมกันยังว่าเรา อัพจากคัพ A34 เป็น D36 โดดมาหลายไซต์เลยนะ หลังจากทำมาก็งานเข้าสิคะ เข้าเยอะมากด้วย โดยเฉพาะพวกถ่ายแบบนิตยสารเซ็กซี่ วันนี้เลยมีภาพมาอวดทุกคนกันค่ะ

อันนี้งานพริตตี้มอเตอร์โชว์ค่ะ

ถ่ายแบบเซ็กซี่ทั่วไปค่ะ

อันนี้ล่าสุด ไปถ่ายแบบให้นิตยสาร Rush กับ Z2
แล้วเชื่อรึยังละคะว่าหน้าสวยอย่างเดียวช่วยไม่ได้ ต้องเป๊ะตั้งแต่หัวจรดเท้านะคะ
เดี๋ยวจะตามไม่ทัน ส่วนใครที่ชอบหน้าอกทรงแบบปุณฟ้าก็สอบถามที่เมโกะ คลินิกได้เลยนะคะ  
ไว้จะมาอัพเดตให้ดูกันใหม่น้า บ๊ายบาย
สวยมากเลยค่ะ ทำราคาเท่าไหร่ค่ะ กับคุณหมอท่านไหนค่ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-3-9 16:42:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
wayway ตอบกลับเมื่อ 2016-1-22 20:00
สวยมากเลยค่ะ ทำราคาเท่าไหร่ค่ะ กับคุณหมอท่านไหนค่ะ

คุณหมอรุ่งกิจคะ ตอนนี้จะสองปีแล้วคะทรงคล้อยสวยมาก
หน้าอกสวยมากค่ะ แล้วถ้ามีเนื้อน้อยแต่อยากใส่ใหญ่ ไม่แน่ใจว่าจะทำได้ไหมค่ะ@PoonFah
น้องนมสวยเริ่ดมากค่ะ อยากทำบ้าง มีราคาโปรฯ ไหมค่ะช่วงนี้
หน้าอกสวยมากค่ะ ดูมีเสน่ห์ดี ปัง มากค่ะ
เซ็กซี่เกินไป
ดูเด่นมาแต่ไกลเลยค่ะ สวยมา เซ็กซี่ค่ะ
สวยเซ็กซี่มากเลยค่ะ ใส่เท่าไหร่ค่ะเนี่ย
สวยเซ็กซี่มากเลยค่ะ ใส่มาเท่าไหร่ค่ะ
แป๊ะปังอลังมาก 3 เดือนล่ะ ยิ่งนานยิ่งสวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้