ดู: 1053|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[หน้าอก] ขอคำแนะนำทำหน้าอกหมอไหนดี แชร์ความคิดเห็นกันหน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Dreming เมื่อ 2015-6-26 13:22

เรากำลังวางแผนจะไปทำหน้าอก ยังไม่เคยไปปรึษาหมอไหนเลยค่ะ
แต่ในใจมี หมอพีระ, หมอบัว ศิริราช (ใจอยากนอนโรงพยาบาลสัก 1คืนค่ะ) แต่จะไม่นอนก็ได้คะ
และอีกที่คือ xc cilnic เชียงใหม่ค่ะ มีพี่ที่รู้จักพึ่งไปทำที่นี้ได้ 2วัน (ที่คิดถึงที่นี่เพราะเราพักอยู่เชียงใหม่ค่ะ)

เราอยากทำใต้กล้ามเนื้อ เราอยากได้ใหญ่ค่ะ
เราหนัก 61 สูง 163 ควรใส่เท่าไรดี เราไม่อ้วนค่ะ เราเล่นกีฬา รูปร่างใหญ่ ไหล่กว้างค่ะ
ผ่าแผลแต่ละที่ต่างกันยังไง และซิลิโคนแต่ละยี่ห้อเป็นยังไงบ้างค่ะ
อีกอย่างคืองบประมานไม่มาก งบอยู่ที่ ไม่เกิน 5 หมื่นบาท

ใครเคยมีประการณ์หรือแนะนำคลีนิคดีๆในเชียงใหม่ได้บ้างคะ ?
คนที่เคยทำกับหมอบัว แชร์ประสบการณ์หน่อยค่ะ ไม่ค่อยเห็นรีวิวเลย

แลกเปลี่ยน พูดคุย แนะนำกันหน่อยนะค่ะ คนที่เคยไปปรึกษาหมอมาแล้วหรือพอมีข้อมูล ขอบคุณค่ะ
รอข้อมูลด้วยค่ะ กำลังจะไปทำเหมือนกัน แต่ยังไม่มีข้อมูลไรเลยค่ะ รบกวนด้วยนะค้าาา
ของเรามีปัญาหานมเดิมไม่เท่ากันทำที่หมอคณิต maxi  หมอคณิตแนะนำดีมาก นิ่มแบบธรรมชาติ ไม่ต้องนวดนมด้วยคะ หมอยังเป็นศัลยแพทย์เฉพาะทางด้วย ตรวจสอบได้เว็บสมาคม คณิต วิทยาวนิชชัย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้