ดู: 2264|ตอบกลับ: 17
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ครบ 2 เดือน ก็สวยสิคร๊ะจะรออะไร!! ที่ดีมอร์

[คัดลอกลิงก์]
ขอเล่าประสบการณ์ทำปากกระจับที่ดีมอร์คลินิก เราทำปากกับหมอโอ๋ ได้ 2เดือนกว่าๆแล้วค่ะ เพิ่งจะมีเวลาลงรีวิว ^^ เราหาข้อมูลค่อนข้างเยอะ เพราะอยากให้ได้ปากที่ออกมาสวยๆ เป๊ะๆ เราเลยเข้ามาสิงสถิตในดั้งโด่ง ดูรีวิวเห็นมีแต่คนสวยๆ เรามีคลินิกที่อยู่ในใจ 2 คลินิก แต่เราเลือกดีมอร์เพราะมีรีวิวนึง ที่เราเห็นแล้วปัง!! สวยบร๊ะเจ้ามาก 555+ และหมอที่ทำก็เป็นหมอที่จบด้านศัลยแพทย์โดยตรง จะสวยทั้งทีก็อยากได้แบบสวยและปลอดภัย เพราะเราเคยเห็นรีวิวนึงแบบทำมากะหมอเถื่อนแล้วปากเบี้ยวไปเลยอ่ะ...กลัวมาก!! ต่อๆๆ วันที่เราเจอหมอเราก็ไม่ได้เอารูปหรือถือรูปดาราคนไหนไปให้หมอดูเลย แบบว่าอยากให้หมอดีไซน์ปากเราให้เข้ากับหน้ามากที่สุด แต่เราก็ย้ำกับหมอนะว่า ขอแบบกระจับชัดและบางไม่มาก มาดูการเปลี่ยนแปลงของเรากันเถ๊อะ ปล.ขอบอกห้ามแอบขำกับรูปเค๊าก่อนทำนะคร๊ะ

ก่อนทำคร๊ะ

ครบสองเดือนคร๊ะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ปากจะยุบลงกว่านี้มั้ยครับ หรือเข้าที่แล้ว
จขกท. ทำตา 2 ชั้นด้วยป่ะคะ สวยนะ ทำที่ไหน ราคาเท่าไรคะ
กระจับชัดเจน สวยอ่ะ
ทรงสวย ดูแบ๊วดีอ่ะ
กระจับสวยได้ใจมาก
กระจับเริสอ่ะ สวยมากค่ะ
เริสอ่ะ ขอทราบราคาหน่อยคร้าาา
กระจับสวยมากคะ
กระจับสวยมากเลยค่ะ ชอบๆ
สวยมาก ชอบตรงกระจับอ่ะแหลมๆดี เอาใครเป็นต้นแบบค่ะ
สวยแบ๊วมากอ่ะ
ทำไมถ่ายรูปแล้วปากเป็นแบบนี้ค่ะ ต้องการเผยอ หรือ ยิ้มอยู่ หรือ ทำปากเฉยๆ แล้วหุบไม่ได้
อันนี้สงสัยค่า ถ้าทำมาแล้วต้องทำปากแบบนี้ตลอดเวลา ท่าทางจะดูแลยาก
ปากน่ารักผุด
ทำแล้วดูสวยแบ๊ววววมากอ่าาาา ชอบๆๆ
โหหห เน้นกระจับเหรอคะเนี้ย
โอ้โห!! เปลี่่ยนไป อยากเห็นได้ชัดเลย
กระจับสวยมาก ตอนนี้มีโปรมั้ยอ่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้