ดู: 811|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกใหม่ค่ะ อัพมาแล้วที่เอเซียคลินิค

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sachai เมื่อ 2015-6-18 13:08

เสริมจมูกแรกค่ะ ราคาโปรด้วยแฮปปี้ดี้ด๊าค่ะ สมใจอยาก ตอนแรกก่อนเสริมมีแต่คนทักว่าเสริมจมูกสักหน่อยจะสวยมากกว่านี้ เลยจัดเลยค่ะ

ก่อนที่จะมาอัพค่ะ

อัพมาแล้ว ชอบค่ะ แต่กว่าจะเข้าที่ก็รักษาตัวนิดหน่อยโชคดีที่ไม่ค่อยช้ำค่ะแต่บวม
เข้ากับหน้ามากเลยจ้าตะเองงงง มาอัพเดทอีกน๊าาา
ค่าสวยเท่าไหร่ค่ะ
สันสวยดีค่ะ ดูแล้วสวยดี
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้