ดู: 825|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[หน้าอก] ขอความคิดเหนค่า ระหว่าง หมอธี กับ หมอหมอชาติชาย absolute clinic

[คัดลอกลิงก์]

ระหว่าง หมอธี กับ หมอหมอชาติชาย absolute clinic
แก้หน้าอกที่ไหนดี ค่าาา
หมอธีเพิ่มไซ
หมอชาติชายไม่ได้ระบุซีซี
ของเดิมทำหมอธีค่าห่างแผลใต้รักแร้จะเปลี่ยนเปนผ่าใต้ราวนมแทนจะได้ชิดก่าเดิม
ช่วยแสดงความคิดเหนหันมาเยอะๆนะคะ
คิดมากนอนไม่หลับเรยได้คิวผ่าสิ้นเดือน
ปรึกษามาแร้วสองที่
ช่วยด้วยนะคะ

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-18 02:45:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ช่วยด้วยนะคะ

เราเสริม หมอชาติชายค่ะ ทำสวย ธรรมชาติ ไม่เจ็บเลยค่ะ ฝากรีวิวใหม่ของเราด้วยนะ

http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=114065
ของคุณหมอชาติชาย เราเห็นมาหลายๆรีวิว ก็สวยดีน้าา ทรงสวยมากจ้า ส่วนคุณหมอธีเรายังศึกษามาไม่เท่าไหร่เลยยย

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณค่า  โพสต์ 2015-6-20 04:59
เห็นลงขายคิวหมอ ธีระตอนเดือน เมษา นิคะ ขายไม่ได้หรอคะ ส่วนตัวชอบหมอ ธีระนะค่ะทำที่โรงพยาบาล ดูปลอดภัยและสะอาดดี แต่ไม่แต่นี้ไม่ค่อยมีใครมาลง วีวิวเท่าไร่ ส่วนหมอ ชาตติชาย ก็สายดูธรรมชาติดิคะที่มี รีวิวเยอะก็เพราะช่าวนนี้มีโปรโมชั้นค่ะ ก็รองดูนะค่าศึกษาดูดีๆๆ ทำใหม่ทั้งที่ก็เอาให้ใหญ่ๆๆเลยค่ะ

แสดงความคิดเห็น

สองจิตสองใจค่ามัดจำไปแร้วสองที่  โพสต์ 2015-6-20 04:59
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-20 04:57:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่าาาา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้