เจ้าของ: dagonball
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ทำปากบางเวอร์กับคุณหมดภู ณ ภูนิษาคลีนิค คับ

[คัดลอกลิงก์]
ปากเหมือนริท เดอะสตาร์เลยยย
แฟนก็พึงไปทำมา สวยขึ้นอยู่นะ
อยากทำจมูกภูนิสามากค่ะ   คือเห็นร้านแร้ว แต่ไม่แน่ใจว่าจมูกจะทำสวยมั้ย  ของพี่เท่าไหร่ราคาจมูก:)
ปากสวยมากเลยครับ แต่ตอนนี้อยากเห็นรูปปัจจุบันมาก

ยังไงก็อัพรูปด้ยน่ะคับ
สวยคับหายไวๆนะคับ
อัพรูปต่อที อยากเหงรูปปัจจุบันค่ะ
รอติดตามนะค่ะ :)
ไอซ์ นายอายุเท่าไหร่หรอ ทำไมหน้ายังเด้กอยู่เลย ผมชื่อเนส อายุ 17 ปี ไม่รู้หมอจะให้ทำไหม
กี่วันหายครับ
ช่วงเเรกที่ทำมา เวลาพูด หรือทานอาหาร ลำบากไหมครับ เเสบไหมครับ
เเละเวลา เเปรงฟันทำยังไงครับ เเละหมอมียาให้ทาไหม นัดเจอหมอกี่วันหลังจากทำ
ไหมละลายเหรอครับ
สนใจอ่ะครัฟปากหนาทั้งบนทั้งล่างเลยต้องทำทั้งสองหรือเปล่า แต่ถ้าทำบนอย่างเดียวกลัวล่างมันจะห้อย
เพราะปากหนาด้วยและห้อยอีกต่างหาก รวมกันใครทราบบ้างราคาเท้าไรตอบหน่อยดิ
ว้าวว ยุดยอดครับ

ผมก็ทำหมอภูครับ ไม่ผิดหวังจริงๆ
แล้วตอนนี้ราคาเท่าไหร่แล้วคะ
ทำที่ไหนนะคะ  หาไม่เจอ รบกวนแนะอีกทีค่ะ บนล่าง ตอนนี้ เท่าไหรเหรอคะ

490#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-17 14:44:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่ได้เข้ามานานเลยคับ ตอนนี้เวลาก็ผ่านมาเป็นปีแล้วคับ ทุกอย่างเข้าที่ล่ะ ในความรู้สึกปากสวยกว่าเดิมที่เคยโพสเอาไว้ เดี่ยวว่าง ๆ จะอัพรูปปัจจุบันให้ดูนะคับ ขอบคุณทุกท่านที่ติดตาม และผมก็ดีใจที่กระทู้นี้ได้เป็นส่วนหนึ่งในการตัดสินใจในการทำศัลยกรรมของทุกท่านนะคับ
อยากดูรูป post เร็วๆนะคะ
492#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-17 18:04:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dagonball เมื่อ 2011-9-17 18:14

รูปนี้น่าจะเห็นปากชัดหน่อยอ่ะคับ
กริ๊ดดดดด หล่อเวอร์จริงๆ ดูดีกว่าหน้าแรก 1000 เท่า like like*1000
จะไปทําบ้างค่ะ  อยากสวย
คุณ dagonball กี่เดือนปากถึงจะม้วนเข้าหมดคะ
ดูดีมากๆๆเลยคราปอยากทำบางจังคับ ราคาเท่าไรคับ เฉพาะปากบนอ่าคับ
ว่าจะไปลองปรึกษษหมอดูครับ  ผมควรทำแบบไหนครับ
498#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-19 11:41:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ geedgadberry ตั้งกระทู้

ขอบคุณคับ
499#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-19 11:44:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ dream2011 ตั้งกระทู้

ก็นานอยู่เหมือนกันอ่ะคับ ประมาณ 6 เดือน น่าจะได้ เพราะไอซ์ก็จำไม่ได้แล้วอ่ะคับ 555 แต่ว่าปากคุณก็สวยนะคับ สีชมพู ทรงก็สวยคับ
500#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-19 11:45:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ ืnestza ตั้งกระทู้

ตอนที่ไอซ์ทำตอนนั้นโปรโมชั่นอ่ะคับ 5900 แต่พอหมดโปร รู้สึกว่าจะ 8000 นะคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้