ดู: 228485|ตอบกลับ: 532
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ทำปากบางเวอร์กับคุณหมดภู ณ ภูนิษาคลีนิค คับ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุดโดย dagonball เมื่อ 2010-6-25 13:06

สวัสดีคับ ขอแนะนำตัวก่อนละกันคับ ผมชื่อไอซ์คับ ตอนแรก กะจะรีวิวจมูกแต่ว่า จมูกมีคนรีวิวเยอะแยะมากมาย เลยขอมารีวิวปากแล้วกันคับ ผมพึ่งทำมาเมื่อวานนี้คับ วันที่ 24 มิ.ย หมดนัดบ่าย 3 คิวแรก แต่ว่ามีคนมาปรึกษาเยอะมากผมจึงต้องรอจนถึงประมาณ 17.30 ถึงจะได้ทำ ตอนทำเจ็บเฉพาะฉีดยาชาคับ เพราะว่าเขาฉีดลึกมาก(แทงเข็มเข้าไปเล็ก) ถือว่าเจ็บ พอฉีดยาชาเสร็จหมอก็จะเขาเข็มหรือว่าอะไรสักอย่างมาทิ่ม แล้วถามว่าเจ็บไหม พอผ่านขึ้นตอนนี้ก็กรีดปากเลยคับ แต่พอถึงตอนเย็บนี่สิ ยาชาตรงริมผีปากต้านขวาเหมือนหมดฤทธิ์ ตอนหมดเย็บเจ็บนิด ๆ คับทนได้ แต่ตอนเย็บที่มันยังชานี่สิมันมากคับ ผมชอบ( ชาดิต )555+ เอาล่ะมาดูภาพกันเลยดีกว่าคับ

ตอนนี้ผมกลุ้มใจมากคับ กลัวว่าปากบนมันบางเกินไป ปากล่างเลยดูห้อยไปเลย(เดิมก็ห้อยอยู่แล้ว 555+) แล้วที่สำคัญที่สุด ตอนนี้ปากบนแล้วปากล่างประกบกันไม่ได้คับ ตอนแรกผมกะว่าถ้าจัดฟันเสร็จจะทำปากล่าง แต่ว่าถ้าทำปากล่างอีก ปากคงประกับกันไม่ได้อ่ะคับ กลุ้มท่านใดเคยมีประสบการณ์หรือว่ามีความรู้ช่วยแนะนำผมหน่อยคับ

ส่วนนี่คือแบบที่ผมให้คุณหมอดู ณเดช

คะแนน

4

ดูบันทึกคะแนน

ปากสวยมากๆๆๆ เลยค่ะ เราก็อยากไปทำแต่คุณหมาคิวยาวมากกกก
ทำที่ไหนครับขอข้อมูลได้ไหมครับ
สุดยอดทำดีมากเลย หมอไรอะ
อยากทำ แต่กลัวเจ็บ! แต่ทำแร้วสวยมากเรยค่ะ
อยากไปทำมั้งครับ!!!!
ทำที่ไหนค่ะ คลีนิคอ่ะรัย คุนหมอชื่อรัย..แล้วอยู่ที่ไหนค่ะ จะไปทำค่่ะแต่ยังหาข้อมูลอยู่
สวยมากเลยค่ะ ไม่บวมด้วย
ตอบกระทู้ aommiko ตั้งกระทู้

สวยมากๆค่ะ ทำจมูกที่ไหนคะ สวยมากๆ

แสดงความคิดเห็น

หมออาทิ เครือวิทย์คะ ตรงข้ามสน.โชคชัยสี่  โพสต์ 2012-1-2 10:55
สวยมากเลยค่ะ  ถ้าหายแล้วต้องหล่อแน่ๆ เลย
ปากสวยดีนะค่ะ อยากทำ
ดีคะเพื่อนๆเรากำลังมองหาคลีนิคที่ทำปากอยู่เหมือนกันก็สนใจที่หมอภูแต่คิวยาวเกินไปคะกะว่าจะสวยรับปีใหม่ เพื่อนๆคนไหนที่เคยไปทำที่ไหนแล้วออกมาสวยรอคิวไม่นานช่วยบอกต่อด้วยนะคะจะขอบคุณมากๆเลยคะ
การดัดฟันจะเปงปันหาของการทำปากบางรึเปล่าค่ะ  กลัวว่าถอดเหล็กแล้วทรงจะเปลี่ยนอ่ะค่ะ
ผมคิดว่าจะทำต้นปีหน้าอ่ะครับ รอๆๆๆ  ตอนนี้เก็บข้อมูลก่อน  อยากทราบว่าจัดฟันไม่มีผลใช่ไหมครับ คือ ผมยังจัดฟันอยู่ด้วย
หมอเค้าเจ๋งจิงๆ
สุดยอดเลยอ่ะ
อยากเหงรูปตอน
ปัจจุบันอ่ะคัฟ
เอามาลงให้ดูหน่อย
ดิ...นะนะ....
อิจฉาแร้ว .... ปากบางสวย แร้วยังจะแดงอีก ><"
515#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-19 13:27:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ mezone ตั้งกระทู้

ทำภูนิศาคลีนิคอ่ะคับ ราคาตอนไอซ์ทำมันช่วงโปรโมชั่นอ่ะคับ 5900 ตอนนี้น่าจะ 8000 นะคับไม่แน่ใจเหมือนกัน
ปากสวยแล้วคับ ปากล่างก้ดูอวบอิ่มดีแล้ว
# ปากสวยมากเรยคร๊ ตัวเอง
แต่ตอนนี้ราคาเท่าไหร่ ?
ตัวเองทำที่ไหนอ่ะ
ขอเบอร์ติดต่อ ,รายละเอียดได้มั้ยคร๊  ?

ทำมาเท่าไหร่ครับ
ปากสวยมากๆ คะ เปลี่ยนเป็นคนละคนเลยอะ
สวยมากกกกกกกกกกกกแบบเดียวกะที่อยากได้เลยยย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้