เจ้าของ: dagonball
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ทำปากบางเวอร์กับคุณหมดภู ณ ภูนิษาคลีนิค คับ

[คัดลอกลิงก์]
ปากสวยดีอ่ะค่ะ อยากทำบ้างจังเลย
แต่จัดฟันอยู่ มันจะลำบากไปไหม เวลากินไร
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dream2011 เมื่อ 2011-9-19 14:04

รูปในดิสเพลย์ไม่ใช่ปากเราค่ะ อันนี้คือแบบที่อยากได้ ตอนนี้ทำได้เกือบเดือนแล้ว มันม้วนข้างนึง อีกข้างนึงมันยังห้อย ๆ อยู่ และยังเห็นรอยเย็บชัดมากทั้งสองข้าง ปากแต่ละวันเป็นรูปทรงไม่เหมือนกันเลย คณไอซ์เป็นไหมคะ บางวันข้างนึงห้อย บวม โย้ไปเย้มา ตื่นเช้ามาส่องกระจกด้วยความตื่นเต้น ว่าปากจะเป็นยังไง  
503#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-20 20:39:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ jasszy ตั้งกระทู้

ไม่หรอกคับ ก็ปกติ เพราะผมก็จัดฟันเหมือนกันอ่ะคับ แต่ว่ามันจะลำบากตอนแปรงฟันอ่ะคับ
504#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-20 20:40:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ dream2011 ตั้งกระทู้

ก็เป็นเหมือนกันคับ แต่ไอซ์จำไม่ค่อยได้แล้วอ่ะคับ 5555
ปาก สวย อ่ะ ครับ ^^
สอบถามหน่อยนะคะ คือตอนนี้จัดฟันอยู่ โทรไปถามที่คลีนิคแล้วหมอบอกไม่แน่ใจว่าสามารถทำได้มั้ย ต้องลองเข้ามาหาก่อน แต่เห็นคุณไอค์จัดฟันอยู่แล้วสามารถทำได้ ตอนคุณไอค์ไปทำจัดฟันนานยังค่ะ
507#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-22 22:39:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ SoftHam ตั้งกระทู้

ขอบคุณคับ
508#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-22 22:41:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ SUDARAT123456 ตั้งกระทู้

ไม่นานเท่าไหร่อ่ะคับ ประมาณ 7 เดือนอ่ะคับ ต้องให้หมอดูก่อนอ่ะคับว่าฟันเข้าที่ขนาดไหนแล้ว เพราะว่าเวลาจัดฟันไปนาน ๆ ฟันมันจะหุบเข้าเรื่อย ๆ อ่ะคับ แล้วรูปปากมันก็จะเปลี่ยนไปอ่ะคับ
สวยมากกกกกกกกกกกกแบบเดียวกะที่อยากได้เลยยย
ปากสวยมากๆ คะ เปลี่ยนเป็นคนละคนเลยอะ
ทำมาเท่าไหร่ครับ
# ปากสวยมากเรยคร๊ ตัวเอง
แต่ตอนนี้ราคาเท่าไหร่ ?
ตัวเองทำที่ไหนอ่ะ
ขอเบอร์ติดต่อ ,รายละเอียดได้มั้ยคร๊  ?

ปากสวยแล้วคับ ปากล่างก้ดูอวบอิ่มดีแล้ว
516#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-19 13:27:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ mezone ตั้งกระทู้

ทำภูนิศาคลีนิคอ่ะคับ ราคาตอนไอซ์ทำมันช่วงโปรโมชั่นอ่ะคับ 5900 ตอนนี้น่าจะ 8000 นะคับไม่แน่ใจเหมือนกัน
อิจฉาแร้ว .... ปากบางสวย แร้วยังจะแดงอีก ><"
หมอเค้าเจ๋งจิงๆ
สุดยอดเลยอ่ะ
อยากเหงรูปตอน
ปัจจุบันอ่ะคัฟ
เอามาลงให้ดูหน่อย
ดิ...นะนะ....
ผมคิดว่าจะทำต้นปีหน้าอ่ะครับ รอๆๆๆ  ตอนนี้เก็บข้อมูลก่อน  อยากทราบว่าจัดฟันไม่มีผลใช่ไหมครับ คือ ผมยังจัดฟันอยู่ด้วย
การดัดฟันจะเปงปันหาของการทำปากบางรึเปล่าค่ะ  กลัวว่าถอดเหล็กแล้วทรงจะเปลี่ยนอ่ะค่ะ
ดีคะเพื่อนๆเรากำลังมองหาคลีนิคที่ทำปากอยู่เหมือนกันก็สนใจที่หมอภูแต่คิวยาวเกินไปคะกะว่าจะสวยรับปีใหม่ เพื่อนๆคนไหนที่เคยไปทำที่ไหนแล้วออกมาสวยรอคิวไม่นานช่วยบอกต่อด้วยนะคะจะขอบคุณมากๆเลยคะ
ปากสวยดีนะค่ะ อยากทำ
สวยมากเลยค่ะ  ถ้าหายแล้วต้องหล่อแน่ๆ เลย
ตอบกระทู้ aommiko ตั้งกระทู้

สวยมากๆค่ะ ทำจมูกที่ไหนคะ สวยมากๆ

แสดงความคิดเห็น

หมออาทิ เครือวิทย์คะ ตรงข้ามสน.โชคชัยสี่  โพสต์ 2012-1-2 10:55
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้