ดู: 1862|ตอบกลับ: 6

[ฉีดโบท๊อกซ์] โบท๊อก+ฉีดสเต็มเซลล์หน้าใส ค่ะๆๆ

[คัดลอกลิงก์]
รีวิว รีวิว  รีวิว ค่าาาาาาาาาาา

คือเราจะมาเล่าประสบการณ์ ฉีดโบท็อก ฉีดสเต็มเซลล์หน้าใส
คือเมื่อก่อนเราเป็นที่ ค่อนข้างอ้วน และผิวคล้ำ มากกกก   เราเลยตัดสินใจดัดฟันเลยคะ หลังจากดัดฟันมามันก็ช่วยให้เราหน้าเรียวขึ้นนะคะ
แล้วเราก็เริ่มดูแลผิวพรรณมากขึ้น ใครบอกว่าครีมตัวไหน ใช้ดี ใช้แล้วขาว คือ เราจัดมาใช้ทุกตัวเลยค่าาาาา
ผลปรากฏว่า เห็นผลค่ะ ด้วยความพยายาม ทำให้ผล ออกมาเราขาวขึ้นค่ะ ส่วนเรื่องน้ำหนักเราก็ลดอาหารควบคุมอาหาร จากหลังดัดฟันมาหน้าเราก็เรียวขึ้น หน้ายาวขึ้นคะ
หลังจากนั้นเราก็หาข้อมูลเพิ่มอีกว่าทำอย่างไรดีให้หน้าดูดี ขาวใสมีออร่า

ไปเจอมาอีกตัวหนึ่งคือ ฉีดสเต็มเซลล์หน้าขาวใส ลดกระ ฝ้า จุดด่างดำ ราคาไม่แพงมาก
แล้วเราเป็นคนที่กรามใหญ่มากกกกกกกกกก
เลยศึกษาเรื่องการฉีดโบท็อก มาเยอะ จึงรู้ว่าโบท็อกเป็นสารที่ไม่มีอันตรายต่อร่างการ
ช่วยลดกราม หน้าเรียว เข้ารูปเราเลย ตัดสินใจเลยค่าาาาา ว่าจะฉีดสเต็มเซลล์ กับฉีดโบท็อก

อ้าว  อ้าว  เอาไงต่อดี หลังจากตัดสินใจที่จะฉีดโบท็อก กับฉีดสเต็มเซลล์แล้ว หาคลินิกสิค่าาา

ที่ไหนดีน้าาาาา   นั่งๆๆค้นหาเรื่อยๆๆ ตัดสินใจไม่ถูกมีให้เลือกเยอะมากกกกกกกก แต่ราคาสูงๆๆทั้งนั้นเลย
แต่เอาไงค่ะๆๆ งบเราน้อย มีจำกัดทำไงดี?????? ปลอบใจตัวเองๆๆใจเย็นหาใหม่ๆๆๆ
เอ้าๆๆเจอพอดีๆๆโชคเข้าข้างค่าาาา  กระโดดตบมือแปปค่าาา ในที่สุดฟ้าก็เห็นใจให้เราอยากสวยยยยยแล้วววว

ขอบคุณกชามาศคลินิกที่จัดโปรดี ดี ราคาไม่แพง งบในกระเป๋าพอดีแป๊ะค่าาา

มาคะในที่สุดๆๆเราก็ได้ คลินิกแล้ว  ไปทำเลยดีกว่า เราได้ฉีดโบท็อก ไป 200 ยูนิต  สเต็มเซลล์หน้าใสอีก
อยากบอกเลยว่า มันโอเคมากค่าาาาาา   หลังฉีเราก็มีรอยเข็มที่หน้านอหน่อยเองงงงงงเป็นจุดแดงๆเหมือนหัวสิวเลยค่ะ
อยากกจะบอกว่าฉีดโบท็อกมานิลุ้นมากค่าว่าจะเท่ากันเปล่าเพราะเราเป็นคนที่กรามไม่เท่ากันด้วย แต่ผลออกมาคือๆๆๆ มันเท่ากันค่าาาาา มันสวยงามมากเลยที่เดียวปลื้มค่าปลื้มมาก

ส่วนสเต็มเซลล์หน้าใสน่ะหรอค่ะ เข็มแรกนิเห็นผลเลยค่าาาา  ปลื้มมากกกกกก
...
...
.
.
.
มา มา มา ดูภาพก่อน หลังกันดีกว่า
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
..
..
..
..
..
..
..
..
.........
..
.
..
..
..
...
..
..
.
..
...
..
มาแล้ว มาแล้ว มาแล้ว

.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
..
.
1

2

3
...

.
.
.
.
..

รีวิว 2.png

เพื่อนๆๆคนไหนสนใจติดต่อสอบถามได้นะคะ บริการเป็นกันเองมากคะ

ติดต่อสอบถามเพิ่มเติม
ที่กชามาศ คลินิก ทั้ง 2 สาขา
094-696-6246  : สาขาสะพานใหม่
094-224-5466  : สาขา ม. กรุงเทพ
http://clinickachamas.com/
LINE : KachamaSSclinic
https://www.facebook.com/KCMBeautyClinic

เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-14 13:54:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โอกาศหน้าจะมารีวิวให้อีกรอบนะคะ ขอคิดก่อนจะทำไรเพิ่มดี
โพสต์ 2015-6-14 22:52:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยาวมากกกค่าาา5555 แค่ได้รู้อะไรดีๆ
โพสต์ 2015-6-15 14:03:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำพร้อมกันเลยรึเปล่าอ่ะคะ หรือทะยอยๆทำอ่ะ
โพสต์ 2015-6-15 16:49:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอราคาด้วยคนคะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-15 19:57:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ls.jahja ตอบกลับเมื่อ 2015-6-15 14:03
ทำพร้อมกันเลยรึเปล่าอ่ะคะ หรือทะยอยๆทำอ่ะ

พร้อมกันเลยคะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-15 19:58:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ราคาโบท็อก  100 ยู 6,999 ค่ะ ส่วนสเต็มเซลล์ 2500 คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้