ดู: 16102|ตอบกลับ: 49
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เพราะใจง่ายกับดีมอร์คลินิก!! ปากเลยสวยจี๊ดจ๊าด

[คัดลอกลิงก์]
กราบสวัสดีเพื่อนชาวดั้งโด่ง วันนี้ขอแชร์ปากสวยๆค่ะ ชื่อปุ๋ยค่ะ  ปุ๋ยขอเล่าเลยนะค่ะ ว่าใจง่ายยังไง 555 ปุ๋ยเป็นคนที่ปากด้านบนจะหนามากๆ เพื่อนๆก็ชอบแซวทำให้หมดความมั่นใจ ไม่กล้าทาปากสีสดๆ ทั้งที่ชอบทามากค่ะโดยเฉพาะสีแดง อิอิ จนวันหนึ่งปุ๋ยกด Like ดีมอร์คลินิกในเฟชบุ๊ค เห็นคนที่ไปทำมา ปากสวยมากๆ เกิดกิเลสขึ้นมาทันทีเลยคะ  คิดในใจ ฉันจะต้องได้ทาลิสติกที่แดง ถ้าได้ทามันคงจะดี๊ดี!! 555+ ปุ๋ยโทรมาสอบถามก่อนค่ะ  หลังจากนั้นก็แอดไลน์ไปคุยกับพี่ๆพนักงาน ได้ข้อมูลที่ดีมากๆ พี่ๆเค้าบอกว่าจะส่งรูปไปให้คุณหมอโอ๋ดูก่อน ถามปุ๋ยว่าต้องการทรงปากแบบไหน พี่เค้าจะได้คุยกับคุณหมอเบื้องต้นให้ค่ะ ปุ๋ยบอกว่าต้องการปากบนๆเล็กๆ กระจับชัดๆค่ะ แล้วพี่พนักงานก็ติดต่อกลับมาว่าทำได้สบายมากเลยค่ะ เพราะมีเนื้อปากเยอะ ก็ตกลงนัดวันเลย แบบเป็นคนง่ายๆใจง่ายๆค่ะ อิอิ แต่เพราะใจง่ายเลยปากแดงๆสวยๆ กลับมาค่ะ มาดูรูปที่เกิดจากความใจง่ายของปุ๋ยกันค่ะ เริ่มเลย....
ก่อนทำ (สังเกตเสื้อที่ใส่ จะถูกจะแพงเอาแดงไว้ก่อน)

หลังทำเสร็จทันทีค่ะกระจับสวยได้ใจค่ะ

หลังตัดไหม ปุ๋ยก็ได้ทาลิปสติกสีแดงตามฝัน ขอบคุณดีมอร์คลินิก ขอบคุณคุณหมอโอ๋ และสุดท้ายก็ขอบคุณตัวปุ๋ยเองที่ใจง่ายค่ะ 5555+

ถึงไม่ทาปากแดง ก็สวยนะค่ะ อิอิ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

เข้ามาเห็นรีวิวนี้อยากทำปากเลย
ทำมาเท่าไหร่หรอค่ะ
ทาลิปสวยเป๊ะสวยขึ้นเลยทีนี้
สวยขึ้นมากเลยค่ะ แอบชอบสีลิปค่ะ
ทำปากกระจับสวยจังค่ะ หน้าดูเด็กลงเลยค่ะ
ทำมา ประมาณกี่วันถึงหายบวมค่ะ กี่วันตัดไหม
สวยอ่ะ ทำมาเท่าไหร่ค่ะ
สวยมากๆค่ะ อยาเห็นตอนไม่ได้ทาลิปอ่ะคะ่
สีลิปสติกเจ็บมากค่ะ  ปากสวยมากๆ
ทำแล้วออกมาสวย ปากเป๊ะมากอ่ะ สีลิปเปรี้ยวมาก
ทรงปากสวย สีปากแซ่บ
โห!!ตอนทำเจ็บมั้ยไม่รุ้ ที่รู้คือสีลิปนี่เจ็บจิ๊ดดดดด  สวยค่า
ปากสวยมากค่ะ สีปากแอบแซ่บนะค่ะ
ปากสวยค่ะ เท่าไหร่ค่ะ
หื้ม สีปาก แซ่บมาก
ปากสวยมากเรยอ่ะ อันนี้ให้หมอออกแบบให้รึว่าถือทรงปากคัยไปอ่ะคับ
มาอัพเดทให้ชมบ้างนะ ปากตัวเองสวยมาก
ปากสวยมากๆเรยค้ะ  เท่าไหร่อ้ะ
เปลี่ยนลุคเลยค่ะ เป็นลุคเซ็กซี่เลย ชอบมากๆค่ะ
ตอนนี้ปากเป็นไงบ้างค่ะ ตามๆนะปากสวย
มีแต่รีวิวแจ่มๆมีเบอร์คลินิกไหมค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้