ดู: 4949|ตอบกลับ: 40
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มันใช่อ่ะ!! ทำปากกับหมอโอ๋ที่ดีมอร์คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีเพื่อนชาวดั้งโด่ง ชื่อส้มค่ะ ทำศัลยกรรมปากกระจับกับคุณหมอโอ๋ที่ดีมอร์คลินิก เมื่อวันที่ 16 พ.ค. ที่ผ่าน ขอแชร์ประสบการณ์สวยๆให้เพื่อนๆพี่ๆที่กำลังมองหาคลินิกทำปากกระจับอยู่นะค่ะ  ขอเข้าเรื่องแล้วกัน ส้มเป็นคนที่ปากบนมีกระจับอยู่แล้ว แต่ไม่เป็นรูปทรง (เค้าอยากมีปากเซ็กซี่ๆ แบบพี่อั้มอ่ะ) ถามว่าหาข้อมูลนานไหม? ไม่นานเลยค่ะ  เแรกๆก็เข้ามาดูรีวิวเพื่อนในดั้งโด่ง ปากแต่ละคนทำมาแล้วฟรุ้งฟริ้งมาก  ตัดสินใจไม่ถูกว่าจะเลือกคลินิกไหนดี จนมาเจอรีวิวของดีมอร์คลินิก รู้สึกว่ามันใช่ โดนใจมาก ตัดสินใจทำที่คลินิกนี้แน่นอน วันรุ่งขึ้นก็เดินเข้าไปที่คลินิกเลยค่ะ แบบมั่นสุดๆ มัดจำแล้วนัดวันทำเลย 5555+ รอจนถึงวันนัดทำค่ะ มาคลินิกแต่เช้า เห็นลูกค้าเยอะมาก รู้สึกใจชื้นขึ้นมาทันทีและแล้วก็ถึงคิว คุณหมอพูดน้อยมากจริงๆค่ะ ส้มก็เอารูปพี่อั้มให้คุณหมอดู แบบว่าหวังสูง !!

คุณหมอบอกว่า พื้นฐานส้มทำได้ แต่อาจไม่เหมือนซะทีเดียว แต่ทำออกมาใกล้เคียงแน่นอน มาดูว่าส้มจะกลายเป็นพี่อั้มได้ไหม? รีวิวรูปเยอะค่ะ
ก่อนทำ

หลังทำเสร็จทันทีค่ะ ลุ้นอยู่ว่าจะเหมือนพี่อั้มไหม ^^

วันนี้ไม่บวมค่ะเพราะกินน้ำพร้าวแทนน้ำ อิอิ

แววสวยแบบพี่อั้มมาให้เห็นแล้ว ^^

เด๋วจะมาอัฟเดตความสวยหลังตัดไหมให้ค่ะ อย่าลืมให้กำลังใจอั้ม เฮ้ยๆๆ กำลังใจส้มด้วยนะค่ะ อิอิ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
สวยมากค่ะมาอัพบ่อยๆนะค่ะ
สวยเลย จากจมูกก็อยากทพปากเนี้ยแหละึ่ะ
สวยค่ะ  เราพาดทำปากที่ดีมอร์ไปเพราะติดลูกค้า
สวยจังเลยคะ ทำมาเท่าไหร่ค่ะ
ปากสวยมากเรยค่ะ เราตัดสินใจเลือกที่ดีมอร์เหมือนกันค่ะ
ผู้หญิงเดี๋ยวนี้  ต้องปากแบบนี้ครับ น่ามอง
ผู้หญิงเดี๋ยวนี้  ต้องปากแบบนี้ครับ น่ามอง
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-19 16:57:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ิvenda ตอบกลับเมื่อ 2015-6-12 14:34
สวยจังเลยคะ ทำมาเท่าไหร่ค่ะ

12500 บาทค่ะ แล้วก็จ่ายค่ายาอีก 1250 บาทค่ะ  ส้มทำปากบนอย่างเดียวค่ะ  
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-19 16:57:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
paiinloves ตอบกลับเมื่อ 2015-6-12 10:01
สวยค่ะ  เราพาดทำปากที่ดีมอร์ไปเพราะติดลูกค้า

น่าเสียดายนะคะ ลองจองอีกครั้งนะคะ มาพร้อมด้วยกันค่ะ ^^
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-19 16:58:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
นังนู๋ ตอบกลับเมื่อ 2015-6-11 19:49
สวยเลย จากจมูกก็อยากทพปากเนี้ยแหละึ่ะ

จัดไปค่ะ อิอิ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-19 16:58:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
nonnie.1133 ตอบกลับเมื่อ 2015-6-14 11:31
ปากสวยมากเรยค่ะ เราตัดสินใจเลือกที่ดีมอร์เหมือนกันค่ะ

ไม่ผิดหวังใช่ไหมค่ะ  ยังไงรีวิวมาอวดกันบ้างนะคะ  
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-19 16:59:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Benja.min ตอบกลับเมื่อ 2015-6-18 23:01

15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-19 17:00:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แวะมาอัฟเดตค่ะ 1 เดือนแล้วค่ะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
เริ่ดค่ะ ปากสวยมากค่ะ
สวยมากเลยคะ ขอบคุณนะคะที่แชร์ความสวย
เห็นแล้วอยากไปทำด้วยเลย
โอ้ยสวยมากๆเลยคะ  น่ารักๆ เราอยากทำปากมาก แต่ไม่กล้า กัวเจ็บอ่า
สวยมากๆค่ะ  อยากทำ
ทำออกมาสวยเลยคะ
ชอบอ่านดูรีวิวก็แอบมอง คนสวยๆไปด้วย สวยจ๊ะ
ราคาเท่าไหร่หราค่ะ
พอหายแล้วสวยเรยนะค่ะ
กี่วันหายบวมค่ะ
ทำแล้วหน้าหวานมากคะ
อยากทำ รีวิวเยอะมากค่ะสวยๆทั้งนั้น
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้