ดู: 912|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] สวัสดีค่ะเพื่อนๆชาวดั้งโด่ง วันนี้ขอมารีวิวเสริมจมูกนิดนึงนะค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
*** ตัวเราเองไม่เคยทำศัลยกรรมอะไรมาก่อนเลยเพราะเป็นคนกลัวเจ็บมาก แต่อยากทำจมูกศึกษาข้อมูลมาช่วงนึงและได้ตัดสินใจทำจมูกกับคุณหมอหลุยส์ จาเรมคลินิก (สาขา RCA) เป็นการทำศัลยกรรมครั้งแรกที่ประทับใจม๊ากมาก เพราะคุณหมอทำจมูกออกมาเป็นทรงที่พึงพอใจมาก คุณหมออกแแบจมูกให้เข้ากับรูปหน้าขอเราด้วย ซึ่งเป็นคนที่ไม่ค่อยมีเนื้อจมูก แต่คุณหมอก้อทำออกมาได้โด่งธรรมชาติ ทำให้หน้าเราดูมีมิติขึ้นเยอะเลย คนจมูกเล็ก เนื้อจมูกเนื้อทั้งหลายไม่ต้องกังวลกันเลยนะค่ะ บอกเลยว่าคุณหมอหลุยส์ทำให้คุณมีมิติขึ้นได้แน่นอนค่ะ

***ก่อนอื่นต้องบอกนิดนึงค่ะว่าคุณหมอทำไม่แพงเลยค่ะ เราทำมาราคา 16,500 บาท ได้ทรงสวยดั้งใจ***

มาดูภาพก่อนและหลังทำดีกว่าค่ะ
**ภาพหลังทำทันที
**ภาพหลังทำ 2 สัปดาห์
**ภาพหลังทำ 3 สัปดาห์
**ภาพหลังทำ 1 เดือน เราชอบมากเพราะเริ่มเข้าที่แล้ว
ธรรมชาติดีคะ  สวยๆ
บอกตรงๆนะ  ไม่ได้โฟกัสไปที่จมูกของคุณเลย
แต่เหมือนกำลังดูวิวัฒนาการของคิ้วจขกท.มากกว่า

คิ้วเปลี่ยน  คนเปลี่ยน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้