ดู: 4381|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปาก] ปากบาง

[คัดลอกลิงก์]
ตอนนี้อยากทำปากบางมากค่ะ หาข้อมูลอยู่ค่ะ
ใครพอจะมีข้อมูล หรือ ประสบการณ์ที่ทำมาแล้วบ้างค่ะ
สนใจมากค่ะ ที่ไหน คุณหมออะไร ราคาเท่าไรค่ะ
ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ ขอบคุณมากๆ ค่ะ
หมอ ภู ค่ะ ทำปากสวย 5900 ตอนนี้ยังอยู่ในช่วงโปรโมชั่นอยู่ค่ะ
ดูรีวิวในนี้ก็ได้ค่ะ เห็นหลายคนก็ทำที่นี้เหมือนกันค่ะ
เรากำลังจะไปทำกับหมอภูค่ะ เห็นรีวิวของเพื่อนแล้วโดนใจ เห็นราคาแล้วใช่เลย! (เวอร์ไปป่ะเนี่ย อิอิ)
ง่า สงสัยต้องดูข้อมูลคุณหมอคนนี้เพิ่มซะแว้วสิ
เราเป็นคนหนึ่งที่ทำปากบางจ้า ดูผลงานได้นะคะ
เบก็เหมือนกัลค่ะ ทำปากบางกะหมอภูคร้า หมอใจดีค่ะ สุภาพด้วยนะตัวเอง
ผมก็ทำกับคุณหมอภูคับ
อันนี้ของพี่เค้า http://www.dungdong.com/viewthre ... page%3D1&page=8
อันนี้ของผม http://www.dungdong.com/viewthre ... mp;extra=#pid386567
และมีอีกหลายกระทู้ ในห้องรีวิว ที่เกี่ยวกับการทำปากบางคับ ลองเข้าไปดูคับ
ตอบกลับ 7# dagonball

ขอบคุณค๊าบที่นำลิงก์มาให้ เดี๋ยวแว่บเข้าไปดูก่อนเน้อ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-6-28 13:58:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะคะ สำหรับข้อมูลดีๆ
เพื่อนไปทำกับหมอภูมา
สวยค่า
หมอหล่อด้วย อิอิ
หมอภู  ที่ทำปากบาง

คือ หมอที่ไหนคะ  แถวไหน

พอดีอยู่ต่าง จังหวัดอ่ะค่ะ

ขอข้อมูลคุณหมอ ภู ด้วยนะคะ
ทำปากบาง กับทำปากให้เล็กลง เหมือนกันมั้ยค่ะ

แล้วเค้ามีทำปากให้เล็กลงมั้ยค่ะ แบบว่าปากกว้างอะค่ะ
ตอบกลับ 11# omikio

หมอภูคลินิกอยู่ตรงข้ามกะพาต้าปิ่นเกล้าอ่ะคับ ชื่อภูนิษาคลินิก (เีขียนถูกป่าวม่ะแน่ใจอ่ะ)
หมอภู ทำทั้ง บน-ลาง 5900 หรือว่า ข้างละ 5900 ค่ะ เราก็อยากทำเหมือนกัน  ครั้งที่ 1 ทำมาไม่ดีเลยเห็นแผลเป็นและปากก็ไม่เท่ากันด้วย ทั้งสองข้างเลย ขอคำแนะนำด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ
น่าจะข้างละ  5900 คะ  เคยไปทำแถวๆประชาชื่น ไม่ขอบอกชื่อคลินิค แต่ ไม่สวยเลยคะ
เชียร์หมอภูด้วยคนจ้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้