12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: em.emmie
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกมาได้ 3 อาทิตย์แล้ว อยากทราบว่าแบบนี้ปกติหรือป่าวค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เราว่าน่าจะไม่ปกติแล้ว รีบกลับไปให้หมอแก้เถอะค่ะ
ทำออกมาได้แย่มากค่ะ แบบนี้ผิดปกติมากๆ เลยนะคะ

แนะนำให้แก้ คะ ต้องไปให้คลินิครับผิดชอบผลงานตัวเองคะ อย่ายอม
เห็นใจค่ะ เพราะเราก็เคยพลาดจากการศัลยกรรมค่ะ แต่ทุกอย่างมีทางแก้ไขค่ะ ต้องดีขึ้นแน่นอน หมอไร้จรรยบรรณเห็นแกเงินมีเยอะค่ะ สู้ๆนะค่ะ
เข้ามาตาม follow up ค่ะ ตอนนี้ จบกท เป็นยังไง บ้างคะ

เราเป็นคนนึงที่ทำหน้าอกมา เราเห็นแล้วปรี้ดแทนคะ

คือ เราทำออกมา มันสวยมาก เป้ะมาก  หมอที่เราทำยังแก้ฟรีถ้าไม่พอใจ แต่หมอท่านนี้ไม่มีจรรยาบรรณเอาสะเลยคะ ยังจะมาเก็บตัง เพิ่มอีก -*-
ไม่ได้พูดให้ตกใจนะคะ แบบนี้ไม่ปกติแล้วค่ะ
สู้ๆนะค่ะ พี่ว่ากลับไปหมอเดิมมีแต่แก้ตัวค่ะ ให้รอๆๆและรอ ไม่ยุติธรรมนะค่ะ ควรให้เขารับผิดชอบ งานออกมาไม่ดีไม่ใช่ความผิดของคนไข้จะมาคิดค่าแก้ได้อย่างไรค่ะ ถ้าหมอ เอิ่มขอโทษนะค่ะ หมอเชรี่ยๆหากินแบบนี้ เขาก้อเรียกค่าแก้ตลอดแหล่ะค่ะ จะให้ดีปรึกษาหมออื่นก่อนจะสายนะค่ะ ถ้ายังไงปรึกษาหมออื่นดูค่ะ พี่ผ่าตัดกับหมอเทพ ดูแลหลังผ่าตัดตลอดชีวิตฟรีค่ะ....ลองเข้าไปปรึกษาหมอเทพก้อได้นะค่ะ ปรึกษาฟรีเหมือนกัน ตอนพี่ผ่าตัด ปกติ3เดือนมันต้องเห็นเป็นทรงแล้วค่ะ อีกอย่างทรงธรรมชาติเป็นยังไงค่ะ ไม่เคยได้ยิน เคยได้ยินแต่ทรงกลมและหยดน้ำ ยังไงก้อรีบดูแลตัวเองนะอย่าปล่อยเพื่อรอเวลาหวังให้มันดีขึ้น...สู้ๆค่ะ
ดูไม่ปรกติค่ะ หมออะไรทำคะเนี้ย
เป็นกำลังใจให้นะคะ ขอให้คุณหมอแก้ให้ฟรีนะคะถ้าเป็นเราคงเครียดมากแน่ๆ สู้ๆค่ะ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้