ดู: 2755|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[สักคิ้ว/ปาก/หัวนม] สักปาก /ปากบวม /

[คัดลอกลิงก์]
พอดีไปสักปากมาค่ะ พึ่งได้สองวัน วันนี้วันที่สอง ปากบนบวม เหมือนมันน้ำเหลืองหรือเปล่าไม่แน่ใจซึมออกริมฝีปากตลอดเลย รบกวนใครเคยเตอแบบนี้เป็นอะไรไหมค่ะ ช่วยบอกด้วย

image.jpg (117.45 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 29)

image.jpg (187.73 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 27)

image.jpg (153.21 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 27)

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-5-31 15:33:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้จิตตกมาก ร้านบอกว่าไม่เป็นอะไร แต่ยังจิตตกอยู่ดีค่ะ
ปกติค่ะ มันก็เหมือนแผล ต้องใช้เวลา
นี่เป็นการใช้เข็มมาจิ้มๆ ด้วยความถี่สูงให้เป็นแผลหลายต่อหลายรอบบนปาก  
แน่นอนว่ามันระบมสิคะ ยิ่งทำเสร็จ เค้าห้ามถูห้ามทายา นอกเหนือไปจากเจลฆ่าเชื้อที่ให้กลับมาบ้าน
ปากเราก็สกปรกจากลม อากาศ ฝุ่น น้ำลาย มันก็เกิดการอักเสบเป็นธรรมดาค่ะ
เราบวม เลือดซิบตั้ง 3 วันแน่ะ เพราะบอกเค้าเอาแบบจัดเต็ม ทนได้ สีจะได้ติดปากไปเต็มๆ ช่างก็จัดเต็มเลยค่ะ เจ็บมากกก แต่ก็อดทนค่ะ 555

ไม่ต้องกังวลนะคะ เดี๋ยวก็สวยค่ะ
ควรใช้ผ้าปิดปาก สัก24ชม. นะค่ะ เเผลยังเปิดอยู่ป้องกันการติดเชื้อ จิงๆเเล้วควรทานยาลดบวมเเละเเก้อักเสบก่อนทำครึ่งชม.ค่ะ จะช่วยได้ เเต่ถ้าไม่ได้ทานกันไว้ รีบทานยาหลังทำก้อได้ค่ะ จะได้หายไวๆ

แสดงความคิดเห็น

ตอนนี้ทานทั้งแก้อักเสบแล้วก็ลดบวมสามเวลาเลยค่ะ ขอบคุณนะคะ  โพสต์ 2015-5-31 18:18
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-5-31 18:16:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
pawineewong@ ตอบกลับเมื่อ 2015-5-31 15:52
ปกติค่ะ มันก็เหมือนแผล ต้องใช้เวลา
นี่เป็นการใช้เข็ ...

ขอบคุณมากเลยค่ะที่ช่วยอธิบาย สบายใจขึ้นเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้