ดู: 247|ตอบกลับ: 1

[ทำจมูก] อยากรู้ราคาการทำจมูกครับ

[คัดลอกลิงก์]
อยากรูราคา 1)เสริมปลายด้วยกระดูกอ่อนหลังใบหู 2)ตัดปีกจมูก 3)ฉีดโบท็อกซ์จมูก 4)ปรับฐานจมูก ราคามันเท่าไหร่ครับ

ขอบคุณครับ
โพสต์ 2015-5-30 21:43:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ถ้ายังหาคลินิกอยู่ เราขอแนะนำ คุณหมอสมยศ ที่ยศการคลินิก นะคะ คุณหมอเชี่ยวชาญเรื่องศัลยกรรม ตา จมูก และปาก เป็นที่รู้จักกันในวงการมายาวนาน อีกทั้งเป็นอาจารย์แพทย์ที่สอนเรื่องศัลยกรรมมาโดยตรงค่ะ และเรื่องงานแก้ นี่ต้องยกให้หมอเลยค่ะ เพื่อนเราหรือคนที่รู้จัก ปิดเคสแก้กับหมอมาแล้วหลายคน หมอแนะนำดีมากค่ะ

สนใจเข้าไปดู website ยศการคลินิก ที่ http://laser-surgery-bangkok.com/thai/
หรือโทรไป 02-253-8901 ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้