ดู: 1294|ตอบกลับ: 3

[เสริมจมูก] ขอคำแนะนำคลิกนิกที่รับแก้ดีๆราคาไม่เวอร์

[คัดลอกลิงก์]
เสริมแล้วจมูกติดเชื้อ ถอด อันเก่าออกแล้ว กำลังรอจมูกเข้าที
คืออยากทราบที่รับทำจมูกดีๆ เสริม+ ตัดปีก ใส่กระดูกอ่อนหลังหู
ด้วยก็ดี ถ้าราคาเป็น แสน เขาไม่ไหวน่ะ T^T แนะนำหน่อยค่ะ
เอาแบบที่ตัวเองไปทำมาและรู้สึกดี จะได้เก็บข้อมูลและเก็บตังค์
ไปทำใหม่ บอกตรงๆเข็บตัวจริง เปลืองเงินจริง แต่ก็อยากสวยเหมือนคนอื่นบ้าง
โพสต์ 2015-5-29 00:46:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย paija เมื่อ 2015-5-29 00:47

เอาตรงๆ งานแก้+กระดูกหลังหู สำหรับแพทย์ที่มีช่วงโมงบินและประสบการณ์สูง ก็ประมาณ 50,000-100,000+
ถ้าเป็น แพทย์ทางด้านอื่นที่ไปเรียนศัลย์แล้วเปิดคลินิกที่มีความชำนาญก็มีมากมาย ทั้งชำนาญ(เพราะทำหลายปี)และเพิ่งเรียนสำเร็จราคาก็ 30,000-60,000
แต่ถ้าน้องจะเอาครบเซ็ทขนาดนี้ เพ่แนะท่านนี้ละกัน
อาจารย์นายแพทย์ สุรเวช น้ำหอม ท่านเป็นอาจารย์หมอภาควิชาศัลยกรรมตกแต่ง โรงพยาบาลรามาธิปดี
พี่เคยสอบถาม งานแก้+กระดูกหลังหู (ทำที่โรงพยาบาลรามา เริ่มต้น25,000) แต่จะรอคิวประมาณ1เดือน เพราะอาจารย์ท่านต้องสอนนักศึกษาแพทย์ รึถ้าจะเอาสะดวกเรา (ทำที่โรงพยาบาลพระราม9 35,000)คิวสั้นครับพี่เคยสอบถาม
อาจารย์หมอท่านเป็นแพทย์ศัลยกรรมโดนตรงท่านสามารถวินิจฉัย อาการของน้องได้แน่นอนก่อนเสริมงานของอาจารย์ส่วนมากเป็นเคสแก้ จากคลินิกที่เกิดขึ้นมากมายนี้ละครับ อาจารย์หมอท่านไม่มีคลินิกนะครับ
***และเพ่ไม่ใช่ม้านะจ้ะพี่ให้ข้อมูลแบบตรงๆ
facebook :https://www.facebook.com/drsurawejrama?fref=ts
โพสต์ 2015-5-29 05:22:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ข้อมูลแน่นมากๆ...ขอบคุณนะคะ
กำลังหาคุณหมอแก้อยู่พอดีค่ะ แต่เราทำกระดูกหูอ่อนมาแล้วนะคะแต่มีปัญหามีติ่งโผล่ข้างในแถมมีเลือดออกมาแบบซิบๆเบาๆอีกและปลายแดงๆถามหมอไปแล้วหมอบอกให้กลับมาจะเอาออกให้ หึๆๆๆเซ็ง
โพสต์ 2015-8-26 15:00:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ถ้าอยากได้ดีๆต้องลงทุนหน่อยอ่ะค่ะ เพราะเราก็เคยแก้จมูกมา เข้าใจหัวอกคนแก้เหมือนกัน แต่เรายอมลงทุนไปแก้กับเอเจนซี่แถวทองหล่อคือราคาก็ถือว่าแพงอยู่ แต่หลังแก้แล้วเราว่าโอเคมากๆอะ คือจะปีนึงแล้วแต่ไม่มีปัญหาอะไรเลย ไม่ค่อยบวมไม่ค่อยช้ำด้วย ทรงจมูกไม่โด่งมากค่ะออกแนวธรรมชาติมากกว่าถ้าคนชอบโด่งๆผ่านเลยไม่แนะนำ ยังไงลองหาข้อมูลดูนะคะ สู้ๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้