ดู: 586|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] ฉีดโบทอกซ์หน้าเรียว ที่เอเซียคลินิค เป็นคุณหมอฉีดเองปะค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ฉีดโบทอกซ์หน้าเรียว ราคาเท่าไหร่คะ แล้วทำที่ไหนดี แนะนำทีคะ
คือเป็นคนแก้มเยอะมาก แต่ตัวเล็ก เลยอยากหน้าเล็กๆคะ อยากทราบว่า

1.ฉีดโบทอกซ์หน้าเรียวราคาเท่าไหร่คะ
2.แล้วฉีดที่ไหนดีคะ
คุณต้องฉีด โบท้อกควบคู่กับ เมโสแฟต  ตอนนี้ทำโปรโมชั้น botulax100  +เมโสแฟต15cc สลายไขมันแก้ม  อยู่ที่ 4900 บาท หมอฉีดลาดพร้าว4  สนใจ ติดต่อ Line  kirkchai_james
เราเคยฉีดลิฟหน้าและลดกรามบ่อยอยู่นะเพราะหน้าเราบานมาก คลินิกที่เราทำมีโปรโมชั่่นใหม่ๆทุกเดือนเราจะฝากลิ้งค์ไว้ให้ศึกษาดูนะค่ะ  http://rakkhunclinic.blogspot.com/
เราฉีดแต่ที่ศักติคลินิกอ่ะที่นี่ดีมากเลยให้ข้อมูลแน่นมากตัวยาที่ก็ผ่านอย.ของแท้แถมยังรับประกันอีกฉีดแล้วลฃจริงกรามที่ฉีดไปหายหมดและริ้วรอยตึงมากบอกเลยเริ่ดมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้