ดู: 1315|ตอบกลับ: 2

[เสริมจมูก] ใครเคยทำจมูก รพ.ครบุรีบ้าง

[คัดลอกลิงก์]
ใครเคยไปทำจมูกที่ รพ.ครบุรี โคราชบ้างค่ะ กับหมอพัฒนา
ตอนนี้ทำมาได้ 1 เดือนมีปัญหาว่าแกนจมูกตรงหัวตาเอียงค่ะ
โทรไปหาคุณหมอพยาบาลคุณหมอรับให้รอ 2 เดือน แต่ตอนนี้คือมัน
เอียงอ่ะค่ะชัดเลย แต่ทรงสวยค่ะคุณหมอก้ทำมือเบา 10 นาทีเสร็จ
แต่ติดตรงที่ติยนี้แกนหัวตาเอียงไม่รุ้ว่าสาเหตุมาจาก
สันจมูกเราหรือเพราะอะไรเพราะก้ไม่ได้ไปโดนกระแทกอะไรมานะค่ะ
นอนหมอนล้อคคอตลอด เซงเลย แต่ก็กะว่าจะไปหาคุณหมออีกรอบค่ะ
รอครบ 2 เดือนก่อน
โพสต์ 2015-5-30 21:58:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำมัน 8 ปีแล้วค่ะ ดูธรรมชาติไม่พบปัญหาใดๆค่ะ
โพสต์ 2015-6-3 16:50:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ลองไปปรึกษาคุณหมอที่เดิมดูนะคะ แต่ถ้าอยากแก้ที่ใหม่เราว่าลองหาที่ดีๆเลยดีกว่านะคะ เพราะเราเองก็เป็นเคสแก้จมูกมาเหมือนกันของเราแก้มาเกือบปีแล้วค่ะ ไม่มีปัญหาอะไรเลย ทรงสวยด้วย ลืมบอกเราทำผ่านเอเจนซี่แถวทองหล่อนะคะ ยังไงปรึกษาเราได้นะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้