ดู: 2664|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] รีวิวปากกระจับ yb holistic clinic โดยหมอกฤษ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chininy เมื่อ 2015-5-27 11:44

สวัดดีครับ มารีวิว ปากกระจับให้เพื่อน ๆ ได้ดูครับ  กับการทำศัลยกรรมครั้งแรกในชีวิตครับ
เราทำมาได้นานละครับ ประมาณ สามอาทิตย์ ตอนนี้อาการตึงๆ ที่ริมฝีปากดีขึ้น ถึงเกือบหายปกติแล้วครับ  เขาสอนให้นวดปีกบ่อย ๆ ที่ว่างเลย
ก็ตามนั้นครับ  เพราะตอนที่ตัดไหมมาใหม่ ๆ มันตึงมากกกกกกก....ง

และก็กังวลมากด้วย กลัวว่ามันจะไม่นิ่ม  แต่เขาดูแลดีครับ ทักไลน์มาถามอาการบ่อย ๆ อาจไม่ทุกวัน แต่ก็ไม่ขาดเลย
ประทับใจครับ มากถึงมากที่สุดครับ กับการทำศัลยกรรมครั้งแรกของผม เลือกที่ถูก ตัดที่ใจถูกครั้งที่เลือกทำที่ วาบี คลินิก

เราทำมาในราคาโปรโมชั่นครับ  ราคาปากบน 15000.- ครับ
ตอนแรกไม่ได้ตั้งใจจะทำปาก ตั้งใจตัดไขมันกระพุ้งแก้ม แต่พอได้ปรึกษาคุณหมอแล้ว คุณหมอบอกว่าปัญหาไม่ได้อยู่ที่แก้ม เราเป็นผู้ชาย โครงสร้างใหญ่ หน้าใหญ่ตัดไขมันที่แก้มออก ก็อาจจะไม่ได้หน้าเรียวเหมือนคนอื่น เพราะเราไม่กรามด้วยว่าอย่างนั้นเถอะ..

เลยเปลี่ยนใจมาทำปากบนแทนครับ อาการหลังการผ่าตัด ตามรูปนะครับ ติดวันที่มาในรูปแล้วครับ

ก่อนหลังทันทีนะครับ

ก่อนทำคัช

หลังทำทันที

หลังทำ 3 วัน

หลังทำ 6 วัน

หลังทำ 10 วัน

หลังทำ 15 วันครับ

เราทำกับเซลล์ที่ดูแลไลน์นี้นะครับ ybholistic2015
หรือคัยที่สนใจลองเข้าไปดูผลงานคลินิกคุณหมอเขาที่ ไอจีคลินิกได้เลยครับ เพจก็มีครับ  แต่เรายังไม่เคยเห็นเวปไซต์นะ ไม่รู้มีป่าว
คัยมีอะไรสงสัยปรึกษาเราได้ การดูแลหลังทำ การนวดอะไรแบบนี้ ตอบได้พอมีความรู้จากประสบการณ์ตัวเอง ก็จะมาตอบนะ เคร๊+++++
ถ้าเอาปากล่างออกด้วย รับรองสวยเลยละ
ปากเป็นกระจับสวยมาก
ปากสวยมากครับ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-3 13:49:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ปากปัจจุบันครับ สวยดี ไม่บางมาก  สบายใจหน่อยครับ กลัวมากไปเหมือนผู้หญิง

สวยจังค่ะ เห็นแล้วอยากทำบ้างเลย
รอยแผลเป็นชัดไหมครับ แล้วปากม้วนเข้าไหม
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-24 12:15:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หอยหอย ตอบกลับเมื่อ 2015-6-22 16:28
รอยแผลเป็นชัดไหมครับ แล้วปากม้วนเข้าไหม

ไม่มีแผลเป็นนะครับ ไม่เห็นรอยแผลเลย
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-24 12:18:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาอัพเดทครับผม

chininy ตอบกลับเมื่อ 2015-6-24 12:15
ไม่มีแผลเป็นนะครับ ไม่เห็นรอยแผลเลย

มีไตๆแข็ง บ้างไหมครับ แล้วถ้าทำบนล่างราคาเท่าไหร่ครับ แฮร่ ถามเยอะไปหน่อย อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้