ดู: 1589|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[อื่นๆ] รีวิวฉีดสลายไขมันเเก้มไป 3 เข็ม ที่ GangnamClinic ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ชื่อมุกโกะ นะคะ

ได้ไปฉีดสลายไขมันเเก้ม ที่ GangnamClinic ค่ะ

ฉีดไปทั้งหมด 3 เข็ม ด้วยกันค่ะ

ตอนเเรกก็ยังไม่เชื่อว่ามันจะลดลงไปได้

คือเป็นกังวลเหมือนกัน จนเพื่อนๆ เริ่มทัก

ก็เริ่มรู้สึกเอะใจค่ะ เลยไปดูภาพเก่า

เป็นภาพก่อนที่จะมีฉีดสลายไขมันที่แก้ว

พอเห็นแล้วก็อึ้งค่ะ  มันหายไปจริงๆ ค่ะ

ทีนี้ก็เลยเอามาเทียบกับปัจจุบัน

ปรากฎอย่างที่เห็นเลยค่ะ

ว่าไขมันลดไปเยอะมากจริงๆ นะคะ

ต้องขอบคุณที่ GangnamClinic

ที่ให้คำปรึกษาและแนะนำให้มุกโกะเป็นอย่างดี

ทำให้มุกโกะตัดสินใจไม่ผิดเลยค่ะ

เลยมาเขียนรีวิวให้เพื่อนๆ เผื่อใครที่สนใจ มุกโกะว่ามันไม่เจ็บ

และก็เห็นผลเป็นอย่างมากค่ะ ส่งไลน์ไปให้พี่ๆ ที่คลินิกดู

พี่ๆ save หน้าจอกลับมาบอกว่ามาลงรีวิวที่เว็บไซต์ดั้งโด่งดูสิคะ

นี่ก็เพิ่งได้มาลงครั้งแรกเลยค่ะ ขอบคุณนะคะที่เข้ามาอ่านรีวิว

ของมุกโกะค่ะ แล้วไว้ไปทำอะไรมาเพิ่มเติม จะมาลงอีกนะคะ^^

มาดูภาพกันเลยดีกว่าค่ะ

นี่เป็นภาพก่อนทำนะคะ

จะเห็นว่าแก้มเยอะมากๆ เลยค่ะ เป็นคนตัวเล็กแต่มีแก้มมากๆ

พอหลังจากฉีดนะคะ มาดูกันเลยค่ะ

เป็นยังไงค่ะ เดี๋ยวมาดูภาพเปรียบเทียบกันดีกว่าค่ะ

อันนี้เป็นที่ส่งไลน์ไปหาพี่ๆ ที่คลินิกค่ะ

ค่าเสียหายเท่าไรค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-5-30 18:13:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
3 เข็ม 3,999 บาทเองค่ะ โปรจากราคา 6,000 บาทค่ะ
บวมไหมคะหลังฉีด
3 เข็มนี้คือที่เดียวหรือว่า 3 เข็ม 3 ครั้งคะ  เพราะแลดูหน้าเรียวเลย

ตัวยาอะไรคะ 3 เข็มก็ลงเลยหรอคะ น่าลองมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้