ดู: 2239|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก ไซต์ มโหฬาร!!!!

[คัดลอกลิงก์]
มารีวิวเสริมหน้าอก ให้เพื่อน ๆ ดูค่ะ

เราได้มา 400 สำหรับเราแล้ว ก่อนเสริมใชไม่มีเลย ยยังกับผู้ชาย น่าอายจริงๆ การที่ได้ใส่ 400 ถือว่ามันใหญ่มากกกกค่ะ
ทำมาได้ สามอาทิตย์แล้วค่ะ  ตอนนี้น่าจะเข้าที่เกือบๆ 100% แล้วมั้งค่ะ  สวยเลยค่ะ

เสื้อผ้าต้องเปลี่ยนใหม่ทั้งหมด  เพราะไซต์หน้าอก  แบบว่า บึ้มมากเลย
เวลาใส่เสื้อผ้าโชว์เนินหน้าอกนี่ มันทำให้หมั้นจจริง ๆ ค่ะ  5555555555555555+++

จากตอนแรกที่ใส่เสื้อแบบว่า แบนเรียบมาก ตอนนี้สวยมากเลยค่ะ
แต่ของเราเวลา ถ่ายรูปไว้ดูเอง แบบว่าหัวนมมันจะห่างกันเลยค่ะ  เพราะก่อนทำห่างอยู่แล้ว  ใส่ใหญ่ และขอให้หมอดันให้ซิลิโคนที่ใส่เข้าไป ใกล้ ๆ กันหน่อย

" หมอบอกไว้ก่อนแล้วค่ะ ว่าหลังทำนี่ ถ้าเลือกเอานมชิดกัน หัวนมจะห่างกันนะ เพราะฐานนมเดิม หัวนมห่าง  เวลาใส่ซิลิโคนชิด หัวนมจะอยู่ที่ขอบนอกซิลิโคน คือหัวนมชี้ออกข้าง"

เราก็โอเคค่ะ ก็เวลาไปไหนมาไหน  ไม่ได้เดินโชว์หัวนม เนอะ 55555555555
เวลาใส่เสื้อ ถ้าเอาฐานนมชิดกัน น่าจะสวยกว่า คิดแบบนั้น ก็ได้ตามที่หมอบอกไว้เลยค่ะ เลือกแล้วเนอะ ทำไงได้  แต่ก็พอใจค่ะ ไม่นอย เพราะเลือกเอง  หมอบอกไว้แล้วก่อนทำ

เอาทำกับคุณหมอชาติชายค่ะ  ลืมบอกเลย  นายแพทย์ชาติชาย พฤกษาพงษ์ ที่ แอปโซลูป บิวตี้คลินิก  ไลน์คลินิกที่เราคุยนะค่ะ คัยสนใจลองแอดไปถามโปรได้ค่ะ ID line : absolute_vaser

รูปก่อนทำค่ะ

จะสังเกตได้ค่ะ ว่าหัวนมเราอยู่ห่างกันเชียวค่ะ และอยู่ขอบฐานหน้าอกเลย

หลังทำ สามวันค่ะ ได้เห็นเลย ว่าหัวนมห่างกันจริงๆ

และสามอาทิตย์ได้ ก็คิดว่า เราควรใส่เสื้อผ้า ถ่ายรูปดีกว่าค่ะ  สวยก็ตอนนี้แหละค่ะ!!!

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้