ดู: 2183|ตอบกลับ: 1

[เสริมหน้าอก] ก่อนหลังเสรอมหน้าอก ขนาด 340 ซีซี

[คัดลอกลิงก์]
สวัดดีค่ะ มารีวิวภาพก่อนหลัง เสริมหน้าอกซิลิโคนอเมริกา เราทำกับคุณหมอชาติชายค่ะ ที่ Absolute beauty clinic มาค่ะ
ราคาที่เราทำ 69999.- ค่ะ

เราเป็นคนไม่มีหน้าอกเลยค่ะ ก่อนทำ หมอให้ใส่ได้ที่ 340 ค่ะ หมอบอกว่าเนื้อน้อยมาก หนังบางด้วย ใส่เยอะไป จะเห็นขอบซิลิโคนมากค่ะ ใส่เล็ก ๆ พอค่ะ
เราก็ตรงลงตามที่หมอแนะนำค่ะ

ฐานหน้าอกก่อนเสริมนะค่ะ

หลังเสริมทันทีค่ะ  เพื่อนขอคุณหมอเข้าไปถ่ายตอนผ่าตัดเสร็จ ก่อนที่คุณหมอจะพันผ้าค่ะ เพราะเพื่อนรอเราทำเหมือนกัน ( ตอนนี้เพื่อนตัดสินใจจองคิวทำกับหมอชาติชายแล้วเหมือนกันค่ะ)

หลังจากที่ทำแล้ว 2 สัปดาห์ค่ะ มันคงเข้าที่ อยู่แค่นี้อ่าค่ะ ดูดูมันเล็กนะค่ะ แต่ทำไงได้อ่า หมอให้ใส่แค่นี้ ใส่มากกว่านี้จะลำบากทีหลัง เพราะเนื้อน้อยมาก  
เป็นทรงดีนะค่ะ เราว่ามันไม่น่าจะยุบบวมไปกว่านี้แล้วล่ะ นมนิ่มดีค่ะ หมอสอบนวดแล้วค่ะ

ก่อนหลังเสริมนม 2 อาทิตย์นะค่ะ

ของเพื่อนเราได้คิวทำพรุ่งนี้ค่ะ คิดแรก 10:00 เราว่าจะไปเป็นเพื่อนนางค่ะ  เพื่อนก็คงมารีวิวให้ดูเหมือนกัน แต่ก็คงเหมือนเรา ที่รอให้ผ่านช่วงเวลาเจ็บปวดไปก่อน!!!
ตอนนอนพักฟื้นนี่บอกเลย คัยอย่ามาพูดไม่เข้าหู นะ ด่าเลยล่ะ เจ็บพอควรเลย^^

ของเราติดต่อผ่านไลน์ เวเซอร์ของคลินิกค่ะ ตอนแรกปรึกษาเวเซอณ์ แต่ราคาสูงค่ะ สู้ไม่ไหว เลยเปลี่ยนมาได้นมแทน 55555
คัยสนใจแอดไลน์นี้ไปนะค่ะ ของแถมเยอะเชียว ลดได้ด้วยค่ะ แต่ก็ไม่ได้เยอะมากมายค่ะ เท่าๆ กันที่คนอื่นทำหน้าคลินิก จากที่เราถามคนที่นั่งรอทำวันนั้น ก็ทำราคาเท่าๆกัน ต่างกันที่เศษเล็กน้อย

ไลน์ที่เราคุยกับคลินิกนะค่ะ ID : absolute_vaser
โพสต์ 2015-11-27 16:50:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด

สวัสดีค่า รบกวนถามหน่อยค่า ตอนนี้หน้าอกเป็นยังไงบ้างค่า ยุบลงบ้างหรือยังคะ พอดีเราอยากทำ340 แต่กลัวยุบแลวจะเลกไปอะค่า ปรึกษาๆ ค่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้