ดู: 1459|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวเสริมจมูก กับทาง GangnamClinic ค่ะ มีแต่เพื่อนชม

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย maylovenarak เมื่อ 2015-5-19 16:57

สวัสดีค่ะชื่อน้องเมย์ นะคะ

น้องไปเสริมจมูก สิลิโคลน พิเศษ นำเข้าจากเกาหลีคะ

เเละก็ทำปากบางกับทาง GangnamClinic ด้วยคะ

ประทับใจมากๆ เลยค่ะ มีแต่เพื่อนชมว่าสวยขึ้น

เมย์ก็ดีใจค่ะ อยากให้เพื่อนๆ ได้ดูว่าเป็นยังไงบ้าง

คือเมย์ทำแล้วชอบ ทำแล้วสวย ก็เลยมาลงรีวิว

เผื่อว่าเพื่อนๆ อยากจะไปทำกันบ้างน่ะคะ

ที่นี่บริการดีมากๆ เลยค่ะ เมย์ประทับใจมากๆ เลย

มีคลิปที่เมย์ไปถ่ายไว้ที่คลินิกด้วยนะคะ

พี่ๆ ที่ GangnamClinic ส่งมาให้ดูค่ะ

เพื่อนๆ ลองดูกันนะคะ

ทีนี้มาดูรูปก่อนทำค่ะ เอารูปเดียวพอนะคะ เมย์อาย อิๆ

มาดูรูปหลังทำที่เมย์ภูมิใจนำเสนอมากๆ เลยค่ะ

วันนี้มาสอบเข้ามหาวิทยาลัย มีแต่เพื่อนชม แค่ทำจมูกก็สวยขึ้นแล้วค่ะ

นี่เป็นภาพปัจจุบันล่าสุดเลยค่ะ

มาดูคลิปที่บันทึกไว้ที่ GangnamClinic นะคะ

https://www.youtube.com/watch?v=ALXhxER8Q1g

ขอบคุณที่มาอ่านรีวิวของเมย์ค่ะ

มา ment กันเยอะๆ เลยนะคะ ยินดีค่ะ :)

น่ารักขึ้นเยอะเลย
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-5-26 20:04:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากๆ เลยนะคะ คุณ mooju
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้