ดู: 3259|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] มีใครทำหน้าอกแล้วเป็นแบบเราบ้าง

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย darinkarn เมื่อ 2015-5-18 16:13

แชร์ประสบการณ์น่ารักจากการทำนมค่ะ
คือเราเพิ่งไปทำมาเมื่ออาทิตย์ก่อนที่ดรีมคลินิกค่ะ
กะจะนอนอู้อยู่บ้านซักอาทิตย์นึง แต่ได้นอนอยู่ 2 วัน
งานก็เข้า ต้องออกตะลอนๆ ไปพบลูกค้า
<ใครเป็นเซลล์น่าจะเข้าใจ ไม่ค่อยได้พักหร๊อกกก>

ตอนแรกกังวลมาก ไม่ไปไม่ได้หรอ กลัวแผลฉีก เพราะเราคิดว่าการทำนมต้องพักฟื้นหลายวัน
แต่เข้าวันที่ 2 มันก็ไม่ค่อยเจ็บแล้ว ใช้ชีวิตปกติ แต่แค่ดูแลตัวเองเพิ่มขึ้น ทำตามที่หมอบอกอย่างเคร่งครัด
คุณหมอก็บอกเองว่า 2-3 วันก็ดีขึ้นแล้ว แต่ลึกๆกลัวแผลจะฉีกเพราะเราไม่เคยผ่าตัดอะไรเลย
ก็กังวลเป็นธรรมดา เราเลยไปพบคุณหมอทรงยศถึงคลินิก (คุณหมอเจ้าของไข้เราค่ะ) คุณหมอก็ดูแผลให้
ประเมินอาการ และเราก็ไม่ค่อยเจ็บแล้วด้วย คุณหมอบอกว่า ถ้าไม่ได้ทำอะไรโลดโผนก็สามารถทำงานได้ปกติ
เราถึงกล้าไปทำงาน พอถึงตอนนี้แผลเราหายแล้วค่ะ ใช้ชีวิตได้อย่างปกติ ใส่เสื้อผ้าอะไรก็มั่นใจ มีกันชนนี่มันดีจริงๆเยยยยย

อยากรู้ว่าระหว่างพักฟื้น เพื่อนๆเจอเหตุการณ์น่ารักอะไรบ้าง เล่าให้ฟังได้นะคะ หรือใครมีวิธีดูแลตัวเอง
หลังทำหน้าอกแชร์ได้นะคะ เรามือใหม่เพิ่งมีนม อิอิ สุดท้ายนี่ เรามีรูปรีวิวหน้าอกมาฝากจ้า

2.jpg (499.2 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 10)

ก่อนทำค่ะ

ก่อนทำค่ะ

1.jpg (443.17 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

ปัจจุบัน

ปัจจุบัน

3.jpg (441.38 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

ปัจจุบัน

ปัจจุบัน
ทำทรงแบบนี้ราคาเท่าไหร่ค๊า
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-5-20 11:07:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
nattaya.ya ตอบกลับเมื่อ 2015-5-18 16:27
ทำทรงแบบนี้ราคาเท่าไหร่ค๊า

65,000 บาทจ้า ซิลิโคนทรงกลม
อยากมีโมเม้นนั้นบ้างจังงงงงงงงง
นมห่างพอๆกับเราเลย พอจะนึกออกละว่าถ้าเราทำจะออกมาเป็นยังงัย ว่าแต่ทำกี่ cc ค้า ดูพอดีไม่ใหญ่มาก เราอยากได้ประมาณนี้พอดี
ดูธรรมชาติดีค่ะ
สวัสดีค่ะ หมอ อะไรที่ไหนคะ ? สวยๆๆๆๆๆมาก
ทำกี่CC ค่า ซิลิ อะไรเอ่ยย สวยจุง ธรรมชาติดีค่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้