ดู: 980|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เสริมหน้าอกที่Thesib330กับ380ไซด์ต่างกันค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดี ค่ะเพื่อนๆ
วันนี้ก็ได้เอารีวิวของตัวเองมาแชร์ ได้ไปเสริมหน้าอกที่ เดอะซิบส์ มาค่ะ
ซึ่งปกติแล้วก่้อนที่ เราจะเสริมหน้าอก หน้าอกของเราไม่เท่ากันอยู่แล้วพอไปพบคุณหมอบอกว่า
ซี่โครงข้างซ้าย ก็ยุบไปเยอะ เหมือนกัน และถ้าใส่ซิลิโคนก็ต้องใส่ไม่เท่ากัน ค่ะ
คุณหมอแนะนำ ข้างซ้ายที่ยุบเยอะกว่าขวา เป็นไซด์ 380 cc ส่วนข้างขวา คุณหมอให้ 330 cc
ส่วนตัวเรา ชอบยี่ห้อ เมนตอร์ ทรงหยดน้ำ ค่ะ เพราะเห็นหลายรีวิว แล้วสวยดีค่ะ เลยเลือกยี่ห้อนี้  ค่ะ
รวมทุกอย่างในการผ่าแล้ว 145000 บาท เราผ่าตัดช่วงต้นเดือน มีนา ที่ผ่านมา ตอนนี้ก็ ผ่านมา 2 เดือนแล้ว
หน้าอกนิ่มปกติดีค่ะ เพราะหลังจากตัดไหมแล้วทางคลินิกก็ดูแลนวดให้มาตลอดค่ะ
เพื่อนๆถ้าสนใจอยากทราบรายละเอียด ติดต่อไป เบอร์คลินิกได้ค่ะ 089-185-5368 ค่ะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
หน้าอกสวยดีค่ะ
มีรูปก่อนทำมั้ยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้