ดู: 2450|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกครบ3อาทิตย์^^

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Smail'ju เมื่อ 2015-5-8 18:08

สวัสดีค่ะเพื่อนๆชาวโด่งดั้ง
เสริมจมูกที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ กับคุณหมอปิติค่ะ ใช้ซิลิโคนอเมริกา(เกรดA) ค่าหมอ ค่าซิลิโคน ค่ายา เบ็ดเสร็จ 13050.-  ก่อนทำเข้าไปปรึกษากับคุณหมอ จะบอกว่าคุณหมอให้คำปรึกษาดีมากเลยค่ะ แนะนะเรานูนนี่นั้น ปกติเป็นคนที่มีปลายจมูกอยู่แล้วค่ะ คุณหมอก็แนะนำถ้าทำจะเสริมขึ้นได้แค่นิดเดียวคุณหมอก็ถามเราว่าจะทำหรือไม่ทำจะเอายังไงดี? แล้วเราก็ตัดสินใจทำ(เพราะอยากสวย^^) ขณะทำไม่เจ็บเลยค่ะ(เพราะหมอฉีดยาชา55) เจ็บนิดเดียวตอนฉีดยาสลบค่ะ หลังจากทำเสร็จผ่านไป 3 อาทิตย์ จมูกเริ่มเป็นสันให้เห็น จมูกเป็นธรรมชาติมาก ชอบมากเลยค่ะ นี่เป็นรีวิวครั้งแรกเลยนะค่ะ ตกหล่นไรขออภัยด้วยนะค่ะ^^
สวยค่ะ ดูหน้าเด็กลงเลย..
สวยมากๆค่ะนี่ไม่นิดแล้ว เรียกว่าน่ารักขึ้นมากกกกก><
น่ารักค่ะ อยากทำบ้างจัง
ว๊าวววว เสริมแล้วน่ารักมากเลย
เสริมแล้วหน้าเปลี่ยน น่ารักเลยๆ
ต้องตัดปีกจมูกไหมคะ
เสริมอย่างเดียวเหรอ..ได้ตัดปีกไหมค่ะ
สวยมากเลยคะะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้