ดู: 530|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] อยากดั่งโด่งสวย เชิญทางนี้คะ

[คัดลอกลิงก์]
แป้งเองค่ะ แป้งขอแชร์ประสบการณ์เกี่ยวกับการศัลยกรรมเสริมจมูกให้เพื่อนๆ ค่ะ แป้งสนใจทำจมูกมานานมากค่ะ ก่อนที่จะตัดสินใจไปที่คลินิก มาร์เวลลัส ที่สยามค่ะ คือ ค่อนข้างที่จะเชื่อในฝีมือของคุณหมอนัทค่ะ ดูรีวิวของคุณหมอคือ ไม่เกิดปัญหาตามมาเลยค่ะ เลยเชื่อใจ แป้งเลยนัดคิวค่ะ (คิวก็ค่อนข้างนาน เพราะลูกค้าเค้าเยอะค่ะ) ก็รอประมาณ 1 อาทิตย์ค่ะ แล้วก็ถึงวันที่แป้งต้องขึ้นเตียง ขั้นตอนการทำไม่ได้วางยาสลบนะคะ แค่ฉีดยาชาทำให้เราไม่รู้สึกเจ็บค่ะ ในห้องที่ทำการเสริมจมูก สะอาดมากเลยค่ะ แป้งไม่รู้สึกเจ็บในขณะที่ทำเลยค่ะ จะเจ็บแค่ตอนฉีดยาชาแค่นั้นค่ะ รูปทรงที่แป้งอยากได้ ขอไม่โด่งมากค่ะแค่อยากเพิ่มสันเพื่อให้มันดูมีมิติ ซึ่งหลังทำ สวยมากเลยค่ะ คือทำตามที่เราต้องการเลยค่ะ คุณหมอนัทมือเบาและละเอียดทุกขั้นตอนเลยค่ะ ปลื้มเลยจริงๆ

ก่อนทำ

ก่อนทำ

หลังทำค่า

หลังทำค่า

แช๊ะ!!!! กับคุณหมอนัท

แช๊ะ!!!! กับคุณหมอนัท
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้