ดู: 1154|ตอบกลับ: 2

[อื่นๆ] สุดยอด เรื่องเลเซอร์ หลุมสิว กรี๊สแป๊ปป

[คัดลอกลิงก์]
มีปัญหา เรื่องหลุมสิว และรอยแดงจากสิว ทำเลเซอร์ที่ไหนๆๆ ก็ไม่เห็นจะหายซักที และได้พบทางออกที่คลินิกนี้่ค่ะ โปรแกรมที่ทำคือ Perfect Smooth Laser คือ มันเจ๋งมากอ่ะ ผลลัพท์ ตามชื่อโปรแกรมเลยแหละ ก่อนทำ ก็ล้างทำความสะอาดหน้าค่ะ แล้วก็ทายาชาทิ้งไว้ ประมาณ 30 นาที แล้วววววว คุณหมอ ก็เริ่มยิงค่ะ ความรู้สึก ไม่เจ็บมากค่ะ เป็นความเจ็บที่เราทนได้ แค่ร้อนๆ หน้านิดหน่อยค่ะ หลังทำ หน้าจะแดงอมชมพู อยู่ประมาณ 2-3 ชม. ก็หายยยย,,,จริงๆ นะ อ้อ ลืมบอกไปค่ะ ว่า โปรแกรมตัวนี้จะมีการตกสะเก็ดของผิวหน้า ค่ะ แต่ไม่ต้องตกใจ ค่ะ มันจะหลุดลอก ออกไปเอง ภายใน 1 สัปดาห์ ค่ะ แนะนำเลย โปรแกรมนี้ มันเยี่ยมม จริงๆๆ ปลื้มมมมมมมมมมมมม #บ่องตง #มาร์เวลลัส คลินิก

เปลี่ยนหน้าสวยแบบรัวๆคะ

เปลี่ยนหน้าสวยแบบรัวๆคะ
โพสต์ 2015-9-27 15:03:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ค่าเสียหายเท่าไหร่ ที่ไหนคะ ขอเบอร์ด้วย
โพสต์ 2015-10-17 19:15:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอที่ิอยู่คลินิคด้วยค่าาา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้