ดู: 20549|ตอบกลับ: 27
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[อื่นๆ] รีวิว แชร์ประสบการณ์ ร้อยไหม ก้างปลา แถวสยาม แพงกว่าไม่ได้แปลว่าดีนะเออ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2016-3-16 13:36:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย anny1428 เมื่อ 2016-3-16 13:51

เรากับเพื่อนก็ไปร้อยไหมล็อคมา สภาพเหมือนเดิม ไหมขาด 1 เส้น ต้องไปเอาออก และไหมไหลทะลุปาก 1 เส้น และหน้าเราก็บุบเหมือนมีลักยิ้มที่ข้างจมูก เซลและหมอที่ให้คำปรึกษา พูดจาไม่ดีเลย บอกให้รอ เด่วมันก็หายบุบ  ส่วนเพื่อนเราไหมขาด 1 เส้น ต้องเอาออก และพอคบเดือนไหมมันไหลไปที่ตาบวมตุ่ย ต้องไปแอทมิทที่โรงพยาบาลให้ยาฆ่าเชื้อ....เรา 2 คนกลับไปถามหาความรับผิดชอบ บอกให้ไปฟ้อง สคบ....ขอเตือนอย่าไปทำอะไที่นี่อีก มันทำเหมือนเราเป็นสิ่งของ ไม่ใช่ลูกค้าหรือคนไข้...เราเป็นคนไข้จริง ทำจริง ราคา 29,000.- ทุกวันดูกระจกทีไร เศร้ามากที่หน้าบุบ และ เสียดายเงิน เสียความรู้สึกกับบริการของที่นี่มากกกกกก

แสดงความคิดเห็น

หูย หายไวๆนะคะ เป็นไงคะดีขึ้นบ้างไม๊ ในไลน์ก้มีคนเม้นนะว่าไม่ได้ผลแต่สงสัยลบ แย่จริงๆ แอดมินจะตอบแต่คนที่ถามราคา  โพสต์ 2016-3-25 01:22
2#
โพสต์ 2016-3-25 13:19:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย anny1428 เมื่อ 2016-3-25 13:21

ที่แย่กว่านั้น จ่ายเงินไป 29000.- ร้อยไหมล๊อก 6 เส้น ข้างละ 3 เส้น หลังร้อยสองอาทิตย์แรก ไหมเส้นแรกหลุดต้องที่คลีนิคเอาออก พอครบหนึ่งเดือน ไหมทะลุออกปากอีก 1 เส้น สรุปไหมหลุดออกมา 2 เส้น คิดเป็นเงิน 10000.- บาท เราถามว่าคลีนิคจะรับผิดชอบยังไง เขาบอกว่าจะร้อยคืนให้ เราบอกเราไม่เอาแล้ว เพราะเราได้้ยินหมอคุยกันว่า ไหมรุ่นนี้มันไม่ดี มันไม่เกาะหน้า ที่ร้อยๆไปมีลูกค้าต้องมาแคะออกเพราะไหมขาด หรือไม่ก็ทะลุปากบ้าง ตาบ้าง ใครจะไปกล้าร้อยซ้ำ...เราขอสาปส่งเลย บอกทุกคนเลยว่า อย่าไปทำที่นี่ ไม่รับผิดชอบ บริการไม่ดี อันตราย เอาของห่วยๆมาใช้กับลูกค้า เราคิดว่า ใครทำอะไรไว้ก็ได้อย่างนั้น....ช่วยกันแชร์กระทู้นี้ดีกว่า คนอื่นจะได้ไม่ซวยแบบเรา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้