ดู: 544|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] ขอคำแนะนำเรื่องทำจมูกหน่อยคะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Amonratkh เมื่อ 2015-4-30 17:31

้เป็นคนมีเนื้อน้อยคะ มีงบ 15,000

ทำที่ไหนดีแนะนำด้วยคะ ไม่มีทรงที่ชอบ ทรงอะไรก็ได้ที่น่าจะเข้ากับรูปหน้า

ช่วยแนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณคะ

งบน้อย แต่สวยได้ ด้วยซิลิโคนตั๊กแตนค่ะ บิดได้ โด่งสวยธรรมชาติมาก จมูกพุ่งแบบพอดี สโลปเข้ากับหน้า
ถ้าสนใจ แอดไลน์มาถามก่อนได้ค่ะ Line:sukanyawan
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย IGameZa เมื่อ 2015-4-30 18:36

ลองหมอเดียวกับพี่ไหมคะ..
หมอปิติ รพ เลอลักษณ์
ค่าใช้จ่ายทั้งหมด 13,050฿

ลองหาข้อมูล จากชื่อ รพ ดูนะคะ ส่วนตัวพี่โอเครค่ะ กับการเสริมครั้งแรก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้