1234
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: aom79
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เข้ามาติชมให้หน่อยคะ ไปทำจมูกกับคุณหมออภิชาญ มาจร้า

[คัดลอกลิงก์]
หมอเก่งนะค่ะ ทำออกมาสวยเชียวค่ะ
สวยมากๆ เลยโด่งเป็นธรรมชาติ เข้ากับหน้าด้วยอ่ะ
ศิษย์หมอเดียวกันค่ะ ของเราจาสวยแบบนี้ป่าวเนี๊ย เนื้อจมูกน้อยๆอยู่ด้วย
อับรูปเรื่อยๆนะครับรอชมๆ
ทรงจมูกสวยมากเจ้าค่า
ทรงสวยมากจิงๆ ชอบทรงน้มาก
สวยดีค่ะ หมอทำจมูกสวยจังทรงหยดนำด้วย เข้ากหน้ามากค่ะ
มีหยดน้ำด้วยสวยจัง
น่ารักจัง คุณหมอก็ใจดีนะค่ะ วันก่อนโทรไปปรึกษาคุณหมอเรื่องแผลเป็นใจดีมากๆเลยค่ะ
ดูเป็นธรรมชาติดีค่ะ มีงุ้มตรงปลายด้วย
เหมือนจมูกเหยี่ยวเลยค่ะ
หน้าดูมีมิติขึ้นค่ะ
ทรงสวย เข้ากะหน้ามากจร้า ไม่โด่งเวอด้วยอ่า
สวยยยยยยยยยยยมากกกกกกกกกกก ชอบทรงจมูกแบบนี้มากเลยค่ะ
ตอนนี้น่าจะยุบปวมแล้ว อยากเห็นรูปปัจจุบันจังเลยค่ะ
สวยจังค่ะ ดูด้านข้งศโลป ส้วยสวย เป็นหยดน้ำด้วย สวยๆๆ ค่ะ
จมูกทรงก็วยดีนะค่ะ เป็นสโลปเห็นแอบมีเป็นหยดน้ำด้วย สวยๆมากค่ะ
จมูกเป็นสันไม่เป็นแท่งดีค่ะ  ดูแล้วเป็นธรรมชาติมากๆเลยค่ะ  สวยมากๆเลยค่ะ
สวยมากๆเลยค่ะ ดูเป็นสโลปปลายจมูกมีหยดน้ำด้วย สวยมากๆเลยค่ะดูเป็นธรรมชาติดีค่ะ
สวยๆแล้วค่ะ  น่าสนใจนะค่ะเนี่ยล
ทรงสวยมากเลยคระ .....ดูด้านข้างเป็นสโลปสวยคระ  เป็นหยดน้ำด้วย สวยมากค่ะ
1234
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้