ดู: 1195|ตอบกลับ: 2

[เสริมหน้าอก] จากอกไข่ดาว สู่ อกตู้ม ตู้ม กับคุณหมอชาติชาย

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีทุกๆคนเลยค่ะ เราได้เสริมหน้าอกมาประมาณ 1 เดือนแล้วค่ะ วันนี้เลยจะมารีวิวให้เพื่อนๆ ชมค่ะ

เสริมแบบทรงกลม แบบที่เพื่อนๆหลายๆคนเสริมมาค่ะ ขนาด 325 ซีซี ค่ะ เปิดแผลตรงใต้ฐานหน้าอก

รูปก่อนทำค่ะ ไม่ค่อยมีหน้าอกเลยค่ะ เนื้อหน้าอกไม่เยอะด้วยค่ะ คุณหมอก็เลยแนะนนำให้ใส่ขนาดนี้

เพราะมันจะเหมาะสม และพอดีตัวเรามากกว่าอ่าค่ะ..

รูปครบ 2 อาทิตย์ค่ะ คุณหมอนัดไปตรวจและตัดไหมค่ะ พอตัดไหมก็ทาพวก ครีมลดรอยแผลเป็นค่ะ

รูปนี้ปัจจุบันค่ะ เริ่มเข้าที่แล้ว ดูธรรมชาติมากๆ ค่ะ เหมือนมีมาตั้งแต่เกิดเลย

รอยแผลจางลงเรื่อยๆ ค่ะ เรานวดๆ จะทำให้หน้าอกนิ่มด้วยค่ะ และเป็นรูปทรง เข้าที่ดูธรรมชาติดีค่ะ

โพสต์ 2015-4-29 15:42:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงสวยมากเลย ยินดีด้วยนะค้าาาา

โพสต์ 2015-5-3 19:54:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยจ้า ดูมๆจริงๆด้วย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้